ผู้เขียน หัวข้อ: ###Name plate รุ่นในดวงใจ ยี่ห้อไหน ที่ชื่นชอบมาประชันกันค่ะ###  (อ่าน 5155 ครั้ง)

alzeto

• บุคคลทั่วไป
สำหรับริงโกะ ป้ายรุ่นในดวงใจที่สวยที่สุดก็คือ Honda Civic EG ค่ะ ชอบมาแต่ไหนแต่ไรแล้ว  ทุกวันนี้ยังชอบค่ะมีสเนห์ดี  แล้วท่านไหนมีป้ายรุ่นจากยี่ห้อรถรุ่นไหนบ้างลองมา ยกให้ทุกคนได้ทราบ พร้อมบอกเหตุผลด้วยค่ะ

ริงโกะค่ะ

ออฟไลน์ BMTA

• Sr. Member

ผมชอบตัวนี้นะ

2012 ALMERA  1.2E M/T

ออฟไลน์ AIMU

• Full Member
soluna นิยมไทย

GreenG

ออฟไลน์ YAmodels

• Hero Member
ของผม อันนี้ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 09, 2010, 08:47:57 โดย YAmodels »

ออฟไลน์ best

• Sr. Member
There is nothing either good or bad but thinking makes it so

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
MA61 Supra ที่เป็น Sticker ยาวๆ ด้านท้ายครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ FlavorWheel

• Full Member
หลังปี 2540/1997 ชอบอันนี้

+1 ครับ

แต่ถ้าก่อนหน้านั้น
รถที่ผ่านมือ มีแต่คนบอกว่า Thumbs Down

'97 Soluna AL50 _'03 Camry ACV30 2.4Q _05'VIGO 3.0 D-cab ECTi
94' Volvo 460 GLT Sold  93' Corolla  AE101 4Auto Sold

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hail to the darkside
การออกแบบ name plate ที่โดดเด่น ก็ Fiesta ครับ

แต่ส่วนตัวผมชอบ Fit ชอบตรงวงกลมที่ตัว i มีสีแดง หรือสีน้ำเงิน น่ารักดี

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
นี่เลยครัีบ ฟร้อท์นสวยด้วย หุหุ
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ kritphakhin

ชอบๆ เคยใช้ด้วย เป็นรถคันแรกในชีวิตเลย

dogclubs

Cefiro รุ่นล่าสุดอะ ปั01-04 นะ ไม่มีรูปอะ