ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนคุณ J!MMY ท่านผู้การ และเพื่อนๆด้วยครับ เรื่อง minor change ตัว EX  (อ่าน 3749 ครั้ง)

ออฟไลน์ pee1818

• Sr. Member
คุณ J!MMY  ท่านผู้การ และเพื่อนๆ พอจะทราบข้อมูลการ minor ตัว EX หรือเปล่าครับ
ว่ามีเปลี่ยนอะไรบ้าง คือผมจะนำมาประกอบการตัดสินใจได้ครับ ว่าจะซื้อตอนนี้ที่มีโปร
แรงมากๆ หรือรอตัว minor เดือนหน้าดีครับ ขอบคุณทุกท่านมากนะครับ ;D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ก่อน Motor Show ครับ

รายละเอียด รออ่านบทความ สรุปรถใหม่เปิดตัวในไทย 2011 - 2014 ปลายปีนี้ครับ

ออฟไลน์ terng46

• Newbie
  • *
นั่นสิครับ จะไปจองแล้วเหมือนกัน แต่ไม่รู่ว่า MC มีอาไรเปลี่ยนแปลงมากไหมเลยยังกล้าๆกลัวๆ
ถ้ารอก็กลัวโปรหดหมด ตั้งเกือบ 90,000

ถ้าใครพอทราบข่าวช่วยแง้มๆหน่อยจิครับว่าควรอไหม

ออฟไลน์ boyce

• Full Member
คุณ J!MMY  ท่านผู้การ และเพื่อนๆ พอจะทราบข้อมูลการ minor ตัว EX หรือเปล่าครับ
ว่ามีเปลี่ยนอะไรบ้าง คือผมจะนำมาประกอบการตัดสินใจได้ครับ ว่าจะซื้อตอนนี้ที่มีโปร
แรงมากๆ หรือรอตัว minor เดือนหน้าดีครับ ขอบคุณทุกท่านมากนะครับ ;D
ผมด้วยครับ จะหารถ (ดี ๆ) ให้ตัวเองต้นปีหน้าครับ
เล็ง ๆ ตัวนี้ไว้เหมือนกันครับ
ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าครับ

ผมได้เก้าหมื่นกว่าครับ ยังคิดไม่ตกเลยว่าจะรอตัวใหม่ดีหรือไม่

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ขอให้ใส่ เบาะหน้าปรับไฟฟ้า กระจกมองข้างพับไฟฟ้า กระจกไฟฟ้าด้านคนขับ แบบauto ทั้งขึ้นลง ภายในปรับเอาที่ปรับแอร์ขึ้นมาหน่อย ใส่จอ dvd มาด้วย ออ ลืมไป ระบบ start stop ด้วยยิ่งดี แล้วก้อรุ่นล่างๆช่วยปรับออปชั่นให้สมราคากว่านี้หน่อย ถ้าทำได้นะ ยอดขายพุ่งปรี๊ดเลย เพราะตัวรถมันดีอยู่แล้ว แต่ของมันไม่สมราคา

ขอให้ใส่ เบาะหน้าปรับไฟฟ้า กระจกมองข้างพับไฟฟ้า กระจกไฟฟ้าด้านคนขับ แบบauto ทั้งขึ้นลง ภายในปรับเอาที่ปรับแอร์ขึ้นมาหน่อย ใส่จอ dvd มาด้วย ออ ลืมไป ระบบ start stop ด้วยยิ่งดี แล้วก้อรุ่นล่างๆช่วยปรับออปชั่นให้สมราคากว่านี้หน่อย ถ้าทำได้นะ ยอดขายพุ่งปรี๊ดเลย เพราะตัวรถมันดีอยู่แล้ว แต่ของมันไม่สมราคา

ได้เหมือนคุณแทนบอกทั้งหมดก็ดีนะครับ