ผู้เขียน หัวข้อ: ดูพรีอุสใหม่มา ไม่แปลกใจครับที่โตโยต้าเริ่มยอดตก  (อ่าน 13928 ครั้ง)

ออฟไลน์ ??????

• Jr. Member
  • **
พอดีมีโอกาสได้ดูพรีอุสใหม่มาครับ ตัวเป็นๆ ตอนแรกไม่คิดว่าเป็นตัวใหม่
แต่มาดูอีกทีเอ๊ะใหม่ แต่มีคำถามในใจ เอาแล้วซ้ำรอยอัสติสอีกแล้ว
บอกตรงๆครับ ผิดหวังกับโตโยต้าในช่วงนี้จัง ไม่ยอมทำให้ดีกว่าเก่าเลย
เอาแต่แต่งนี่นิด เติมโน่นหน่อย จะมีแต่วิช ใหม่หละครับ ที่ดูน่าสนใจ

ออฟไลน์ ??????

• Jr. Member
  • **
อันนี้รูปครับ

ออฟไลน์ JIRATH

• Hero Member
มันเปลี่ยนแบบยังไงไม่รู้อะครับ แปลกๆ โหะๆ  ไปคบ Insight ดีกว่า
2008 Mazda CX-9 (SOLD)
2008 BMW X5 3.0si E70 (SOLD)
2010 Volkswagen CC R-Line (SOLD)
2014 Subaru BRZ Limited (SOLD)
2016 Subaru STi (SOLD)
2016 Honda Accord Sport
2016 BMW 328d F31 Xdrive
2015 Lexus CT200h F-Sport
2006 BMW 330i E90 6M/T

ออฟไลน์ i-din

• Sr. Member
เมื่อไหร่บ้านเราจะมีมั่งเนี้ยะ

ปล ในราคาที่พอไหวนะ ไม่ใช่ราคาโด่งไปเท่าสองเท่า ในอเมริกา รุ่นไฮบริด ราคาสูงกว่ารุ่นมาตรฐานนิดเดียวเอง

ออฟไลน์ Preceda2

หน้าคล้ายวีออสเลย
2009 Volvo S60 D5
2010 Honda CRV 2.0
2011 Subaru Impreza 2.0R MT {R.I.P.}
2014 Harley-Davidson Sportster Iron 883
2015 Honda HR-V

ออฟไลน์ Newhang

ผมว่าไม่เหมือนกันนะ  เพราะผมมองว่าaltis เค้าแทบจะไม่มีอะไรใหม่ๆเลย(หมายถึงเครื่องกับเกียร์)

แต่ตัวนี้ผมว่าแตกต่างนะ ถ้าคุณจะไหลรถโดยเครื่องไม่ติด insightทำไม่ได้นะ  ไม่แน่ใจว่าจะมีทุกตัวรึเปล่าที่เค้าว่าเสียบปลั๊กชาร์จไฟแล้ววิ่ง
รูปร่างไม่ได้เลวร้ายกว่าinsightมากเท่าไหร่

แต่ปัญหามันไม่ได้อยู่ที่นั้นที่ทำให้ยอดตก  ปัญหามันอยู่ที่ประเทศไทยทำไมไม่เอา technologyดีๆมาใช้ล่ะ อันนี้น่าเป็นห่วงมากกว่า

ออฟไลน์ ☺????☺

ชอบตัวเก่ามากกว่า .....  เล็กๆๆอ่ะ  ;D ;D

ออฟไลน์ Disk™

• High Society Sallon Gallery
ผมว่ามันได้อารมณ์ Vios เลยครับ
User Review : ฟิล์มเซรามิค SolarFX (รีวิวแรกของผมครับ)
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=53654.0

User Review : Remap ECU Toyota Fortuner ที่ ECU Thailand by RPT
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=71384.0