ผู้เขียน หัวข้อ: [โฆษณาไทยเก่าและหายากมาก] Datsan Sunny B210 Sunny Boy ขับหลังรุ่นสุดท้าย  (อ่าน 5297 ครั้ง)

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

• Hero Member
สารภาพว่าเกิดไม่ทันอ่ะครับ

แต่ชอบเพลงประกอบจังนะ คริ ๆ

ป่านนี้เด็กคนนั้นคงจะอายุ 30 ปลาย ๆ แล้วนะคิดว่า

ออฟไลน์ SP

เดี๋ยวนี้ยังมีคนขับเจ้านี่อยู่อีกรึเปล่าน้อ

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hail to the darkside
โอ้โห ต้อนรับการมาของ L02B สู่เมืองไทยอีกครั้ง (ถ้ามาในชื่อ Sunny นะ) กันเลยทีเดียว  ;D

แต่ยังไม่เคยเห็น Ads ตัวนี้เลยครับ อาจจะยังเด็กไป คริ คริ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 13, 2010, 21:59:10 โดย ned »

ออฟไลน์ boyce

• Full Member
เคยเห็น จำได้แล้วครับ ... อ้าว แก่แล้วซิเรา  ;D

ออฟไลน์ best

• Sr. Member
อ.ผมยังขับอยู่ครับ แถมสภาพดีมากๆด้วย
There is nothing either good or bad but thinking makes it so

ออฟไลน์ Dejdazzle

• Full Member
ยิ่งใช้ยิ่งประหยัดนี่ เกิดไม่ทันจริงๆครับ

keanetona

• บุคคลทั่วไป
ไม่ทันครับ ที่ทันมันก็ขับหน้าแล้ว

ออฟไลน์ kongz158

• Jr. Member
  • **
นี่มัน B310 นะครับ ในไทย/ยุ่น คือ Sunny  รหัส B310 แต่ใน อเมริกา คือชื่อรุ่น Datsun 210
ถ้า B210 จะเป็นตัว 120Y ทรงเรือตูดแอ่น ;D

ปล.ชอบตระกูลนี้ที่เป็นขับหลังทุกรุ่นครับ ไม่ว่าจะ b10 b110 b210 b310 ยิ่งตัวท้ายลาดนี่ สวยทุกเจน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 13, 2010, 23:15:49 โดย kongz158 »

ออฟไลน์ 6162002

งงเลย ตอนแรกนึกว่าโฆษณาประหยัดไฟ  ปิดน้ำปิดไฟ ไปๆมาๆ เปิดประตู ซันนี่ไง!! เอิ๊ก

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด นี่ฉันแก่แล้วเหรอเนี่ยยยย

ถ้าจะบอกว่า จำได้ จะเชื่อไหม!

ไม่ได้เห็นมา นานนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

เดานะ มาจาก คนเดิมใช่ไหม?
และคนนั้น ก็ ไปเอามาจากไหนละ Tact Award โฆษณาที่ว่าทั้งหมดหนะ ได้ข่าวว่า อยู่ใน TCDC w,j.=jgsiv
แล้วไปถ่ายกันมาแบบนี้ มันไม่ละเมิดลิขสิทธื์ เขาหรือหว่า?

เป็น งง

แต่ขอบคุณ ในเบื้องต้น ที่อุตส่าห์ไปหามาให้ดู

ออฟไลน์ palit2011

• Newbie
  • *
โอ้โห ต้อนรับการมาของ L02B สู่เมืองไทยอีกครั้ง (ถ้ามาในชื่อ Sunny นะ) กันเลยทีเดียว  ;D

แต่ยังไม่เคยเห็น Ads ตัวนี้เลยครับ อาจจะยังเด็กไป คริ คริ

อยากได้ชื่อแบบ Sunny March ครับ ต้องต่อท้ายด้วย V-Platform ครับ

ผมเป็นเจ้าของวีดีโอนี้เอง อิอิ

ออฟไลน์ palit2011

• Newbie
  • *
กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด นี่ฉันแก่แล้วเหรอเนี่ยยยย

ไม่ได้เห็นมา นานนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

และคนนั้น ก็ ไปเอามาจากไหนละ Tact Award โฆษณาที่ว่าทั้งหมดหนะ ได้ข่าวว่า อยู่ใน TCDC w,j.=jgsiv
แล้วไปถ่ายกันมาแบบนี้ มันไม่ละเมิดลิขสิทธื์ เขาหรือหว่า?

เป็น งง

แต่ขอบคุณ ในเบื้องต้น ที่อุตส่าห์ไปหา

มาให้ดู

อยากจะพูดว่า เค้าคงไม่ได้ทำอะไรขนาดนั้นนะครับ ถ้าเกิดไอ้ TD พลังสามมิติอะไรเนี่ยเป็นฝรั่งเค้าคงเอาวีดีโอนี้เป็นวีดีโอว่างเปล่าไปแล้ว

คุณคิดเหมือนผมมั๊ย และหยุดซะทีเถอะ ใส่ร้ายคนอื่นโดยไม่มีหลักฐาน

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
ใจร่มๆกันหน่อยครับ - -'
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker

เป็น งง

แต่ขอบคุณ ในเบื้องต้น ที่อุตส่าห์ไปหา

มาให้ดู

อยากจะพูดว่า เค้าคงไม่ได้ทำอะไรขนาดนั้นนะครับ ถ้าเกิดไอ้ TD พลังสามมิติอะไรเนี่ยเป็นฝรั่งเค้าคงเอาวีดีโอนี้เป็นวีดีโอว่างเปล่าไปแล้ว

คุณคิดเหมือนผมมั๊ย และหยุดซะทีเถอะ ใส่ร้ายคนอื่นโดยไม่มีหลักฐาน

เฮ้ยนี่คุณยัง ใครมาอ่านแล้วยิ่งไม่เข้าใจ ไม่รู้คุณมาจากไหน แต่ก็ไม่รู้ทำไมถึงมา บางคนเค้าก็เรียกตัวป่วน บางคนเค้าก็เรียกตัวฮา

ทำไมชอบดักนักหนา หรือคุณว่างไม่มีอะไรทำหรือง๊ายยย

ปล. ลองเอาทำนองเพลง เร้กเก้ สกา มาใส่ดู ครับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
เกรียนใส่ผมนี่ คิดดีแล้วเหรอ?

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
เกรียนใส่ผมนี่ คิดดีแล้วเหรอ?

หึหึหึ
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว