ผู้เขียน หัวข้อ: [Photoshopped]Corolla Ver.ใหม่  (อ่าน 4081 ครั้ง)

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
[Photoshopped]Corolla Ver.ใหม่
« เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 20:49:12 »
ไม่ใช่รถรุ่นประหยัดแต่อย่างใด ซื้อแล้วจะแถมอะไรดีเนี่ย

-----------
ไหนๆก็แถมของแถมให้ครับ

เพลงโฆษณา Toyota Ethios ของอินเดียครับ
(ฟังแล้ว ถ้าไม่ใช่อินเดียแต่งก็ไม่รู้ว่าชาติไหนแต่งแล้วละ)

ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
Re: [Photoshopped]Corolla Ver.ใหม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2010, 00:36:14 »
ไม่ใช่รถรุ่นประหยัดแต่อย่างใด ซื้อแล้วจะแถมอะไรดีเนี่ย

-----------
ไหนๆก็แถมของแถมให้ครับ

เพลงโฆษณา Toyota Ethios ของอินเดียครับ
(ฟังแล้ว ถ้าไม่ใช่อินเดียแต่งก็ไม่รู้ว่าชาติไหนแต่งแล้วละ)

นึกถึง Premio รุ่นแรกขึ้นมาเลย ขอบคุณครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ BMTA

• Sr. Member
Re: [Photoshopped]Corolla Ver.ใหม่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2010, 04:34:30 »

ดูเป็น CR-V ยังไงก็ไม่รู้

2012 ALMERA  1.2E M/T

ออฟไลน์ !LiLo!

• Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2010, 05:37:12 »
รุ่นนี้เฉพาะTaxiใช่ไหมครับ??  ;D ;D

ว่าไป.......ไฟหน้าCRVตัวนี้กับรูปทรงของรถก็ถูไถไปกันได้แหะ?
Toyota Prius 2nd GEN : ถึงหน้าผมจะไม่หล่อ แต่หัวใจผม"หล่อมาก!"

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2010, 07:13:36 »
ผมมองมันคล้าย city type z มั๊กๆ
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ Yojinboh!!

• Full Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2010, 15:38:23 »
มองข้างๆ เนี่ยเหมือน Civic Dimension นะครับ

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2010, 16:54:58 »
ผมมองมันคล้าย city type z มั๊กๆ
+1 เลยครับ