ผู้เขียน หัวข้อ: กินข้าวหมากปริมาณมากเท่าใด alcohol จึงจะถึงlower limitของกฎหมายเมาไม่ขับครับ  (อ่าน 5022 ครั้ง)

ออฟไลน์ ?????????

• Jr. Member
  • **
พอดีผมเป็นคนชอบกินข้าวหมากครับ นึกขึ้นได้ว่าข้าวหมากมันก็มี alcohol นี่หว่า ก็เลยอยากรู้ว่า เราต้อง

กินมากขนาดไหน เครี่องเป่า alcohol มันจึงจะตรวจพบว่าเรามีปริมาณ alcohol ในลมหายใจเกินกว่าที่

กฏหมายกำหนดให้ขับรถได้ครับ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

ขอขอบคุณทุกความเห็นล่วงหน้าครับ :D :D :D :D :D :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 14, 2009, 11:02:49 โดย ทวารัศมิ์ »

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
คาดว่า สัก กระสอบนึง....อิอิ

ออฟไลน์ wisarut_tul

• Newbie
  • *
มันก็แล้วแต่พื้นที่ร่างกายนะ
ร่างกายใหญ่ๆ ก็กินกระสอบนึงถึงจะเมา

อย่างผมก็ ,, 1 ส่วน 10 ของกระสอบก็เมาละครับ  :D
Tul LH

ออฟไลน์ Preceda2

• Sr. Member
ข้าวหมากรสชาติเป็นไงบ้างครับ เกิดมายังไม่เคยกินเลย มันหวานๆรึเปล่า  :)
2009 Volvo S60 D5
2010 Honda CRV 2.0
2011 Subaru Impreza 2.0R MT {R.I.P.}
2014 Harley-Davidson Sportster Iron 883
2015 Honda HR-V

ออฟไลน์ Tonaka

ผมว่ามันจะหลับ ก่อน เมา น่ะครับ - -
阿蘇山

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
555+

ยายผมเค้าชอบกินอยู่ด้วย
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ Pasakorndvm

อร่อยนะครับ จะบอกให้ หวาน ๆดี เคยกินเยอะ ๆ ก็ไม่มึนนะ แต่สาโท สุดยอดกว่าเยอะ กินนิ่มแต่ลุกไม่ขึ้น
'19 Honda Civic EL