ผู้เขียน หัวข้อ: // เฉลย เซอร์ไพรส์ เลยแล้วกัน....Audi S3 By MTM //  (อ่าน 9622 ครั้ง)

ออฟไลน์ BBOnLY

• Hero Member
    • เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
Re: // เฉลย เซอร์ไพรส์ เลยแล้วกัน....Audi S3 By MTM //
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2010, 03:38:19 »
สีส้มแสบตาได้ใจมากกกกกก

ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ GZaar

• Sr. Member
  • quattro > 4titude
Re: // เฉลย เซอร์ไพรส์ เลยแล้วกัน....Audi S3 By MTM //
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2010, 08:13:14 »
อยากทราบว่า MTM Thailand เค้ารับจูนแค่ Volk , Audi , Skoda , Seat แค่นั้นหรอครับ หรือยี่ห้ออื่นด้วยนอกจากนั้น

Bentley, Lambo, Porsche กับ Ferrari ด้วยครับ
คาสโนวา = คนเจ้าชู้ = สุนัข = สัตว์เดรัจฉาน

ออฟไลน์ YIM

• Hero Member
  • ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2010, 08:18:30 »
สีสวยดีครับ อยากอ่านเร็วๆ จัง (ถึงแม้จะอ่าน Cruze ยังไม่จบก็ตาม จะรีบๆ อ่านให้จบทั้ง 2 อัน)

ว่าแต่ ถึงขั้นนี้ยังต้องเฉลยอีกเหรอเนี่ย?
JDM เท่านั้น จะครองโลก!