ผู้เขียน หัวข้อ: วันที่ 2 ธันวาพบกับ Yamaha Fiore ออโต้สำหรับผู้หญิง พร้อมพรีเซนเตอร์ 2 NE1  (อ่าน 20780 ครั้ง)

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

• Hero Member
เวลาใกล้เข้ามาแล้วสำหรับการขยายไลน์รถเกียร์ออโตฯ ครั้งสำคัญของ Yamaha หลังจากตีกิน Fino และ Mio อยู่นานมาก ส่วน Nouvo นั้นก็ไม่ต้องไปดูมันเพราะมันเรื่อย ๆ ยอดขายน้อยมาก

Yamaha Fiore คือแนวรุกใหม่สำหรับรถเกียร์ออโต แปลกโดดเด่นด้วยดีไซน์สำหรับ Lady สุด ๆ
เก๋ด้วยล้อขนาด 12 นิ้ว ที่สำคัญมันมีหัวฉีดแล้วเย้ ๆ

รูปร่างหน้าตารถ ไม่ต้องไปดูอื่นไกลแค่พิมพ์คำว่า Yamha Ciao นั่นล่ะคือ Yamaha Fiore ในไทย

อ๊ะยังไม่พอ Yamaha ก็ยังต่อยอดความสำเร็จ Korea Fever ทั้งปีด้วยการดึง 4 สาวเกิร์ลกรุ๊ป 2 NE 1 เอาใจคอซองเกาหลีสุด ๆ

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
อร๊ายยย 2 NE 1

>//<~

กรื๊ดดดดดด สาวๆน่ารัก

เอ๋......

แอบไปดูรูปเจ้านี่เอาใรสาวๆโดยเฉพาะ ทรงยังกะ scoopy-i แนวๆนั้นละครับ
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

GreenG

• บุคคลทั่วไป
อร๊ายยย 2 NE 1

>//<~

กรื๊ดดดดดด สาวๆน่ารัก

เอ๋......

แอบไปดูรูปเจ้านี่เอาใรสาวๆโดยเฉพาะ ทรงยังกะ scoopy-i แนวๆนั้นละครับ

กรีดๆๆๆๆๆๆ ;) ;) ;)

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hail to the darkside
ตัวนี้รึเปล่าครับ น่ารักมากเลย

วุ้ย เน็ดคุง ชอบอะไรหวาน ๆ คริ ๆ

ใช่เลย Yamaha เสียว เอ้ย Ciao ผู้หญิงน่าจะชอบ

ปล. ได้ข่าวว่าปีหน้า จะมี Yamaha Cuxi ด้วย ชอบมากกกกกกกกกกก คลาสสิคสุด ๆ

ออฟไลน์ GivesZa

• Full Member

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
น่ารักดีครับ แต่สักพักคงใส่ล้อทอง ท่อดังๆ
วิ่งกันให้เกลื่อนเมือง :(

น่ารักดีครับ แต่สักพักคงใส่ล้อทอง ท่อดังๆ

หวานขนาดนี้ แว๊นซ์ยังจะเอาซิ่งต่ออีกหรอเนี่ย  :D

ออฟไลน์ mann

• Sr. Member
  • นี่หรือรถโมเดล

หวานขนาดนี้ แว๊นซ์ยังจะเอาซิ่งต่ออีกหรอเนี่ย  :D

pcx พวกยังจัดได้เลยครับ
1995 honda civic eg 3dr become jdm+spoon
1997 mb c-class w202 elegance
2003 toyota hilux tiger sport cruiser 4x4 2.5 d4d
2006 kawasaki ksr 111
...........................................................................

ออฟไลน์ kongz158

• Jr. Member
  • **
ชอบ Cuxi มากกว่าฮะ  ;D

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน

pcx พวกยังจัดได้เลยครับ

หืม? เอา PCX ไปซิ่งเนี่ยนะ

รถราคาเฉียดหกหมื่นเนี่ยนะ???

คุณพระ!!!!!!!!!!
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ sunny

• Newbie
  • *
วุ้ย เน็ดคุง ชอบอะไรหวาน ๆ คริ ๆ

ใช่เลย Yamaha เสียว เอ้ย Ciao ผู้หญิงน่าจะชอบ

ปล. ได้ข่าวว่าปีหน้า จะมี Yamaha Cuxi ด้วย ชอบมากกกกกกกกกกก คลาสสิคสุด ๆ
[/quot

จะบอกว่า ชื่อรุ่นนี้ มันเป็นภาษาอิตาเลี่ยนที่แปลว่าHi อ่านว่า เชา! ครับผม ไม่ใช่เซียวเน้อ

ออฟไลน์ fiore

• Newbie
  • *
เอาเว็บคลับมาฝากค่ะ http://www.clubyamahafiore.com/