ผู้เขียน หัวข้อ: // ตอนนี้ อยู่ ภูใจใส รีสอร์ท เชียงราย มาขับ Prius //  (อ่าน 9539 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: // ตอนนี้ อยู่ ภูใจใส รีสอร์ท เชียงราย มาขับ Prius //
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2010, 02:03:16 »
นั่นกลุ่ม 2 ครับ

ขณะพวกเากำลังขับรถกัน

ผมไปเดินเล่นที่ฝั่งพม่า ตรง แม่สาย แล้วละครับ

ตอนนี้ กลับมาอยู่ในห้องนอนที่บ้านเรียบร้อยแล้ว

ครับ

ออฟไลน์ sikachu

• Newbie
  • *
Re: // ตอนนี้ อยู่ ภูใจใส รีสอร์ท เชียงราย มาขับ Prius //
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2010, 19:59:56 »
อย่างนี้แปลว่าจะได้เห็นรีวิวจากคุณ J!MMY เร็วๆ นี้แล้วสิครับนี่ :D