ผู้เขียน หัวข้อ: ( กระทู้นอกเรื่อง) BB Curve 9300 ( 3G ) nologo น่าเชื่อถือไหมกับราคา 7,900 บาท  (อ่าน 6357 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nut_K

• Hero Member
พอดีวันนี้ไปถามราคา BB Curve 9300 ที่ MBK มาอะครับ

ได้ราคามา 7,900 บาท พอเดินไปถามอีกร้านนึงละบอกเขาว่าได้ราคามาเท่านี้เขาก็ตกใจเลย เพราะไม่น่าจะขายได้

เขาบอกว่าร้านเขากดสุดๆได้แค่ 8,300 เลย ซึ่งตรงกับร้านอื่นอีก 4 ร้านที่บอกว่าได้แค่ 8,300 - 8,500 บาทเท่านั้น

เลยอยากถามพี่ๆว่า BB Curve 9300 ราคา 7,900 บาทน่าไว้ใจไหมอะครับ

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
ระวังย้อมแมวนะครับ
เพื่อนผมโดนมาหลายคนละ ถูกกว่าร้านอื่นนิดหน่อย
แต่ใช้ได้ซักพักก็เสีย โดยเฉพาะพวกบอร์ดและจอ

ออฟไลน์ *Zatan_p2*

• Sr. Member
เออ  ผมสงสัยอย่างหนึ่งนะครับว่า  ไอ้มีโลโก้ กะไม่มีโลโก้มันต่างกันตรงไหนครับ   ใช้เครื่องรุ่นเก่าก็เลยไม่ทราบอะครับ 
เก่งแกมดีเป็นศักดิ์เป็นศรีกว่าเก่งแกมโกง

ออฟไลน์ nuttapatJazz

พอดีวันนี้ไปถามราคา BB Curve 9300 ที่ MBK มาอะครับ

ได้ราคามา 7,900 บาท พอเดินไปถามอีกร้านนึงละบอกเขาว่าได้ราคามาเท่านี้เขาก็ตกใจเลย เพราะไม่น่าจะขายได้

เขาบอกว่าร้านเขากดสุดๆได้แค่ 8,300 เลย ซึ่งตรงกับร้านอื่นอีก 4 ร้านที่บอกว่าได้แค่ 8,300 - 8,500 บาทเท่านั้น

เลยอยากถามพี่ๆว่า BB Curve 9300 ราคา 7,900 บาทน่าไว้ใจไหมอะครับ

ขึ้นชื่อว่ามาบุญครองนี่น่ากลัวครับ ถ้าอยากได้จริงๆแนะนำให้หาร้านในเว็บ pdamobiz อ่ะครับ ผมว่าน่าเชื่อถือกว่า

เออ  ผมสงสัยอย่างหนึ่งนะครับว่า  ไอ้มีโลโก้ กะไม่มีโลโก้มันต่างกันตรงไหนครับ   ใช้เครื่องรุ่นเก่าก็เลยไม่ทราบอะครับ 

ต่างกันตรงที่ถ้ามีโลโก้ ก็จะมีโลโก้เครือข่ายของต่างประเทศอ่ะครับ เช่นพวก AT&T , T-mobile อยู่ด้านล่างของเครื่อง

แต่ถ้าไม่มีโลโก้ก็จะไม่มีโลโก้เครือข่ายต่างประเทศ คือมันจะเหมือนเครื่องศูนย์ของไทยเลยอ่ะครับ

;D ;D

Nissan Juke 1.6V '14
Mitsubishi Triton Plus 2.4Benzene 2Dr MT '12
Honda FIT(HK Spec) '13

ระวังย้อมแมวนะครับ
เพื่อนผมโดนมาหลายคนละ ถูกกว่าร้านอื่นนิดหน่อย
แต่ใช้ได้ซักพักก็เสีย โดยเฉพาะพวกบอร์ดและจอ

ผมก็หวั่นๆอยู่อะครับ

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
เสียเงินอีกหน่อยเพื่อความสบายใจในระยะยาวดีกว่าครับ

ออฟไลน์ *Zatan_p2*

• Sr. Member

อ้างถึง
ต่างกันตรงที่ถ้ามีโลโก้ ก็จะมีโลโก้เครือข่ายของต่างประเทศอ่ะครับ เช่นพวก AT&T , T-mobile อยู่ด้านล่างของเครื่อง

แต่ถ้าไม่มีโลโก้ก็จะไม่มีโลโก้เครือข่ายต่างประเทศ คือมันจะเหมือนเครื่องศูนย์ของไทยเลยอ่ะครับ

;D ;D

ขอบคุณมากครับ
เข้าใจแล้วละครับ   พอดีใช่แค่7610  ก็เลยไม่คอยรู้เรื่องอะไร  ครับ
เก่งแกมดีเป็นศักดิ์เป็นศรีกว่าเก่งแกมโกง

ออฟไลน์ Chris Evn

ดูพวกรอยที่หัวน๊อต กับ sticker ว่ามีรอยแกะไหม

เสียเงินอีกหน่อยเพื่อความสบายใจในระยะยาวดีกว่าครับ

ครับ

ออฟไลน์ Philozophy

• Jr. Member
  • **
ตู้ MBK ผมว่าอย่าไปซื้อจะดีกว่านะครับ  (เทพๆยังโดนมาแล้ว)

ซื้อเครื่องศูนย์แพงกว่าหน่อย แต่สบายใจครับ