ผู้เขียน หัวข้อ: มีโอกาสที่ Hyundai Avante จะมาขายในประเทศบ้างไหมครับอยากได้อิอิ  (อ่าน 5536 ครั้ง)

ออฟไลน์ devilwingzx

• Sr. Member
ตอนแรกก็เล็งๆ nissan ellure concept ดูไปดูมาไปสะดุดอีกรุ่นนั่นก๋คือ Hyundai Avante สวยมากอิอิ หวังเล็กๆว่า Hyundai ประเทศไทยจะนำเข้ามาขาย -..- มัวแต่รอ nissan ellure concept ที่ยังไม่เห็นตัวจริงคงไม่ได้การละฮ่าๆ มีคู่แข่งในใจผมละนะ nissan จ๋า จะมีโอกาสได้ขับไหมเนี่ย *-* ถ้าใครไม่รู้ว่ารูปร่างเป็นอย่างไร หามาให้รับชมข้างล่างเลยครับ*-*

ออฟไลน์ deaw2011

• Hero Member
    • http://metrosystems-des.com/
สวยดีจัง
อยากได้ ;D

ออฟไลน์ JC vihicle

• Jr. Member
  • **
เหมือน Hyundai sonata ย่อส่วนเลย สวยดี
คล้ายว่า Hyundai sonata จะมาขายด้วยนะ ใช่ปะ คุ้นๆจากเคยอ่านผ่านมาแต่คงต้องรอ
อีกหน่อยจนกว่า camry  , accord  , teana   เปลี่ยนโฉมไปก่อนอะป่าวเนี่ย

:-\ สังสัย  :-\

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ไม่มาแล้วครับ

ไม่มาแล้วครับ
เศร้าเลยงั้น- -*

ออฟไลน์ Nuttie

เห้ยยย สวย ;D

ทำไมน๊า รถสวยๆมักไม่มาไทย  ::)

ออฟไลน์ chai99

สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกก
ทำไมไม่มาไทย เศร้าเลย

ออฟไลน์ champ_3230

• Full Member
ผมว่าถ้าคุณเอารถที่ศัลยกรรมแล้วเข้ามาขาย  ไม่มีคนไทยคนไหนทำร้ายคุณเหมื่อนในอดีดแน่นอน

รถน่าตาแบบนี้ผมว่ามีคนจำนวนหนึ่งเลยละที่จะยอมจ่าย   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 26, 2010, 21:10:47 โดย champ_3230 »

ออฟไลน์ prai

ผมว่า TVC อัตราส่วนภาพมันแปลกๆ ไฟท้ายคล้าย มาสด้า 2

แต่อีกสองอันไม่เหมือนล่ะ และสวยมากกกกกกกกก
ชอบเส้นด้านข้างตัวรถมากกกกกกกกกกๆ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
เป็นฮุนไดไม่กี่รุ่นที่ชอบมากกกก
(นอกนั้นก็ Sonata)
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ DuckyHLM

• Newbie
  • *
เคยไปถ่ายรูปมาครับ จอดโชว์ที่สนามบินเกาหลี ชอบเหมือนกัน
http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,7054.0.html

ออฟไลน์ raulowen

สวยดีครับพอๆ Sonata กับ Tucson
รถสวยๆ ทำไมไม่เอามาขายเนี่ย เสียดาย เน้นตลาดแต่รถตู้ H1 และ Tucson ก็ไม่มีเครื่องดีเซลขายอีก  ;D ;D

methus zaa

sonata นะครับ ที่ไม่มา ไม่ใช่ avante อย่าเข้าใจผิดกันไปนะครับ

ออฟไลน์ raulowen

sonata นะครับ ที่ไม่มา ไม่ใช่ avante อย่าเข้าใจผิดกันไปนะครับ
Hyundai Avante มีโอกาสมาเหรอครับ ;D

methus zaa

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hail to the darkside
ไม่ชอบด้านหน้าครับ หน้าโหงวเฮ้ง ดูมีขอบตาเหี่ยวย่น
หน้าเหมือนคนสูงอายุ (ตายแน่เลย คอมเม้นต์เราผ่าเหล่าอยู่คนเดียว)

แต่ All-new Sonata ได้ไปเห็นมาแล้วครับ สวยมากๆ สวยที่สุดเลยครับ
ภายในก็ทำออกมาได้ดีมาก วัสดุดีน่าจับไปหมด เสียดายไม่มา เพราะถ้ามา
D segment นี่ผมให้ใจ Sonata แต่เพียงผู้เดียวไปเลย

ปล. ทั้งคู่คลอดออกมาจาก concept เหมือนๆ กัน แล้วทำไม Avante หน้าแก่หว่า ?? I don't know จริงๆ  ;D
และ หน้าตา Avante ค่อนข้างออกมาคล้าย Tucson มาก แต่ทำไม Tucson ดูดีจังหว่า หรือว่าหน้าแบบนี้มันไม่
ค่อยเข้ากับเก๋ง (สำหรับผมนะ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 27, 2010, 01:44:13 โดย ned »

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
สวยดีทั้งคู่

แต่อ้าว Sonata ไม่มาแล้วเหรอ เวงจริงๆ

สรุปแล้วไอ้ค่ายนี้ มันก็ขายแต่รถตู้ เฮ้อ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

เอน่าคุณned ถ้าชอบเหมือนกันทุกคนรถอื่นก็ขายกันไม่ได้พอดีอิอิ
ถ้าออกมาเทียบในพิกัดเดียวกันผมว่าavanteตอบโจทย์ผมได้มากสุดละครับ
ผมชอบเพราะภายนอก ภายในดูโอเคครับ รอดูตัวจริงอีกทีหนึ่งอิอิ

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
โอ้ว สวยดีจริงๆ

ออฟไลน์ chai99

อ้าว ไหง Sonata ไม่มาหละ หรือจะทำตลาดเน้นรถตู้จริงๆ :(

ออฟไลน์ K20A

• Newbie
  • *
เห็นเป็นแท็กซี่ที่เกาหลีเกลื่อนเลยอ่ะคับ ตัวเป็นๆสวยโคตร

รูปที่ถ่ายมานี่ก็ 3 คันแล้ว

ออฟไลน์ mandize

• Full Member
เอาข่าวมาจากไหนครับ ว่าโซนาต้า ไม่มา

ถามพี่จิม หน่อยว่า โซนาต้า จะมาไหมครับพี่