ผู้เขียน หัวข้อ: S80 ใหม่ แอร์ตอนหลัง ทำไมลมไม่ค่อยแรงเลย  (อ่าน 3540 ครั้ง)

ออฟไลน์ edward

• Full Member
คลับคล้ายว่าเคยเห็นมีบางท่าน post ว่ามันเป็นอย่างนี้แหละ แล้วพอมีทางแก้ไขใดๆมั้ยครับ

หรือว่ามันเป็นเฉพาะคันของผมหว่า ฝากพี่จิมมี่ถามทาง volvo ให้หน่อยได้มั้ยครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: S80 ใหม่ แอร์ตอนหลัง ทำไมลมไม่ค่อยแรงเลย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2010, 09:23:25 »
เออ จริง เห็นด้วยครับ

คนที่จะตอบคำถามเรื่องนี้ น่าจะหยุดปีใหม่แล้วละ

ออฟไลน์ golf32

• Sr. Member
Re: S80 ใหม่ แอร์ตอนหลัง ทำไมลมไม่ค่อยแรงเลย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2010, 09:25:23 »
คลับคล้ายว่าเคยเห็นมีบางท่าน post ว่ามันเป็นอย่างนี้แหละ แล้วพอมีทางแก้ไขใดๆมั้ยครับ

หรือว่ามันเป็นเฉพาะคันของผมหว่า ฝากพี่จิมมี่ถามทาง volvo ให้หน่อยได้มั้ยครับ

รถที่บ้านผมก็เป็นครับ แรงแถมไม่เย็นอีกข้างหน้าขับจะแข็งตาย :P

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2010, 09:34:15 »

รถที่บ้านผมก็เป็นครับ แรงแถมไม่เย็นอีกข้างหน้าขับจะแข็งตาย :P

นึกว่าเป็นคนเดียวซะแล้ว 555
ปกติคุณกอล์ฟตั้งความเย็นไว้ประมาณกี่องศาอะครับ แล้วเจ้าแอร์ด้านหลังเนี่ยความเย็นมันตามแอร์หน้าด้านคนขับหรือคนนั่งหรือครับ

เพิ่งได้รถเมื่อวานยังงงๆอยู่เลย 555 คู่มืออ่านแล้วงงหน่อยเพราะแปลมาอีกที (ดีกว่า google translate หน่อย)

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2010, 09:39:35 »
เออ จริง เห็นด้วยครับ

คนที่จะตอบคำถามเรื่องนี้ น่าจะหยุดปีใหม่แล้วละ

ยังไงรบกวนคุณจิมมี่ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ okcomputer

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2010, 14:47:23 »
จิงครับ ของผมก็ไม่แรงและไม่ค่อยเย็น ถ้าจะปรับให้ข้างหลังแรง ด้านหน้าก็กระหึ่มครับ

ออฟไลน์ prai

• Hero Member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2010, 14:48:51 »
อ่าว แอร์มันไม่ได้แยกปรับได้อิสระเหรอครับ