ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้อวยพรปีใหม่ให้กับ HLM และทีมงานครับ  (อ่าน 2407 ครั้ง)

ออฟไลน์ kritphakhin

• Hero Member
ขออวยพรให้เว็ป HLMและทีมงาน มีความสุขกันทั่วหน้านะครับ และมีบทความ รายการดีๆ มาให้ชม และอ่านด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
Re: กระทู้อวยพรปีใหม่ให้กับ HLM และทีมงานครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2010, 23:50:23 »
เช่นกันครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Richy

• Newbie
  • *
Re: กระทู้อวยพรปีใหม่ให้กับ HLM และทีมงานครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 01, 2011, 12:25:50 »
ขอให้มีความสุขมาก ๆนะครับ ทุก ๆคน

เดินทางปลอดภัยครับ

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 01, 2011, 13:33:53 »
ขอบคุณมากครับ

เดินทางปลอดภัย และไม่ประมาทนะครับ
เมื่อคืนนี้ผมเกือบก่อบาปแล้วเพราะเปลี่ยนเลนลืมเช็คมุมอับ ดีว่าพี่ Vigo สีำดำเขาเบรคสุดตัว
ไม่งั้นผมตาย และเขาเดือดร้อนแน่ๆ เพราะผมขับช้าด้วยแล้วก็เปลี่ยนเลนไปขวางเขาพอดี
ขอให้ทุกคนระวังจะเจอคนขับรถแบบผม เพราะฉะนั้นอย่าขับเร็วกันนะครับ และเปลี่ยนเลน
ก็เช็คกระจกส่องข้างส่องหลังให้มันใจกันดีๆครับ อาจจะมีคนขับสะเพร่าแบบผมเยอะกว่าที่ท่านคิด
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 01, 2011, 13:36:26 »
บางทีมันก็มีเผลอมีลืมได้แหละครับ คราวก่อน ผมเปิดประตูรถออกไป แล้วลืมดูรถตามมา เกือบเป็นเรื่องประตูหายแล้วละครับ

ยังไงก็ขับขี่ปลอดภัย รักษาสุขภาพ เงินทองมั่งมี และเข้า HLM บ่อยๆ นะครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!