ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ส่งท้ายปี : บรรยากาศของ โชว์รูม SUZUKI ทีระยอง สาขา1  (อ่าน 14646 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lookkaew

• Sr. Member
เซลล์แหล่ม รถก็แหล่มครับ
- ศูนย์บริการ-โชว์รูม ใช้ได้เลยนะครับ ทันสมัย มองเห็นรถเราผ่านกระจก มี UBC หนังสือ เครื่องดื่ม ให้บริการ ทำงานกันไม่ช้าเอื่อยเฉื่อย
- มีล้อแต่ง ชุดแต่ง (ไม่ค่อยมีคนซื้อเพราะราคาแรงเอาเรื่อง) แต่ก็ยังดี เพราะสามารถเก็บลายไปเปลี่ยนข้างนอกเอาได้
- ราคาอะไหล่สิ้นเปลือง ไม่แพง ราคามีขึ้นมีลง ค่าแรงธรรมดา มีฟรีค่าแรงถึง 3 หมื่นโลด้วย

ออฟไลน์ BBOnLY

• Hero Member
    • เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
ศูนย์ดูดี เซลล์น่ารักมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

>//<~

ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

เป็นศูนย์ Suzuki ที่ใหญ่ที่สุดตั้งแต่ผมเคยเห็นมาเลยครับ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Fly to dream

รถสวยมาก

เทียบกับดีลเลอร์ที่จ.กระบี่ ที่นี่ดูอลังก้ากว่าพอสมควร
แค่คุณเซลส์น่ารักท่านนี้ก็กินขาด...เลี้ยวววว

คนกระบี่หรอครับ   ;D ;D ;D  เหมือนกันเลย อิอิ

ของกระบี่  นี่ Suzuki ที่เป็นศูนย์มอไซร์ยังใหญ่กว่าเยอะเลย อิอิ ;D ;D ;D
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

dogclubs

• บุคคลทั่วไป
รถน่ารักกดีครับ

ออฟไลน์ devilwingzx

รถสวยดีครับ*-*

ออฟไลน์ ULTIMATE

• Jr. Member
  • **
นี่มัน Suzuki ที่ติดกับ Global house ระยอง นี่ครับ
ว่าแต่พี่เอกอยู่แถวไหนครับเนี่ย คุ้นๆ

ออฟไลน์ pkdiamond

• I 'm Axera.............
นี่มัน Suzuki ที่ติดกับ Global house ระยอง นี่ครับ
ว่าแต่พี่เอกอยู่แถวไหนครับเนี่ย คุ้นๆ

พักอยู่บ้านฉาง ทำงานอยู่แถวห้วยโป่งครับ
ร้านประจำก็ TAXI BAR ครับ

ออฟไลน์ arlao

• Jr. Member
  • **
รถสวยมาก

เทียบกับดีลเลอร์ที่จ.กระบี่ ที่นี่ดูอลังก้ากว่าพอสมควร
แค่คุณเซลส์น่ารักท่านนี้ก็กินขาด...เลี้ยวววว

คนกระบี่หรอครับ   ;D ;D ;D  เหมือนกันเลย อิอิ

ของกระบี่  นี่ Suzuki ที่เป็นศูนย์มอไซร์ยังใหญ่กว่าเยอะเลย อิอิ ;D ;D ;D

เป็นคนกรุงเต้ปปปครับ แต่แวะมาดูงานที่กระบี่บ่อยๆ
เรื่องศูนย์Suzukiที่นี่....แอบฮาด้วยคน  อุอุอุ ::) ::) ::)
น่าอิจฉาชาวระยองยิ่งนัก (ที่ได้เห็นเซลส์น่ารักๆ ;D ;D ;D)