ผู้เขียน หัวข้อ: Mini Review Cruze 2.0LTZ เสร็จแล้วนะครับ เข้าตาม Link ด้านในได้เลยครับ  (อ่าน 5838 ครั้ง)

ออฟไลน์ devilwingzx

• Sr. Member
ขอตามไปรับชมก่อนนะครับ เดี๋ยวมาเม้นใหม่ ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันครับ

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Hero Member
  • Keep working by Johnie worker
อ่านเรียบร้อยครับผม ขอบคุณมากครับ
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ Sarutino

• อยากออกไปกอดเมืองไทย^ ^
ตามไปโลด ;D
"Lose who you are to save what you love."

ออฟไลน์ devilwingzx

อ่านจบแล้วครับ รถสวยมากครับ เสียดายอย่างเดียว มันคือเชฟ- -* ไม่ได้อคติเองนะครับแต่ผมไม่ชอบ 0 เชฟที่โคราชแฮะๆ
แต่รถน่าใช้ดีครับภายในภายนอกสวยมาก ยินดีด้วยครับสำหรับรถใหม่ครับ

ออฟไลน์ ULTIMATE

• Jr. Member
  • **
อ่านจบแล้วครับ รถสวยมากครับ เสียดายอย่างเดียว มันคือเชฟ- -* ไม่ได้อคติเองนะครับแต่ผมไม่ชอบ 0 เชฟที่โคราชแฮะๆ
แต่รถน่าใช้ดีครับภายในภายนอกสวยมาก ยินดีด้วยครับสำหรับรถใหม่ครับ

ใช่ที่ข้างๆ Lotus + ขนส่ง 1 รึเปล่าครับเนี่ย

ออฟไลน์ demo2

สวยดีครับ ตอนแรกก็กะว่าจะรอคันนี้เหมือนกันแต่0ที่ขอนแก่นไม่ไหวจะเคลียร์เลยสอยexมาก่อนเพราะ0โอเคกว่า
ปล ไม่ได้มองเจ้าตลาดเพราะไม่ชอบตัวรถครับแม้0จะดีมากก็ตาม

ออฟไลน์ keng.

• Hero Member
  • ฅ.ฅนรักรถ
ต้องรีบไปอ่านซะละ

ขอบคุณมากครับผม

ออฟไลน์ nuvut9

• Full Member
รถสวยน่าใช่มากครับ แต่ไม่ไหวกับศูยร์จริงๆๆครับ เรื่องสั่งอะไหล่อีกสั่งรอเป็นเดือนๆๆเลย
 ราคาขายต่ออีกครับซ่ำใจกับคันเก่าพอสมควร ราคาตกไม่ว่าขายยากนี้เซ็งมาก
เอาไปปล่อยตามต็็นรถโดนกดกระจายเลย T-T อยู่ต่างจังหวัดเลยต้องทำใจใช่รถตลาดไปก่อนอีก 5 ปี
ได้ ฤกษ์ออกรถใหม่ค่อยดูกันอีกทีกับเซฟ

ออฟไลน์ tarokung

• **
เรื่อง ศูนย์บริการผมก็ทำใจไว้ล่วงหน้าแล้วครับ เพราะเปลี่ยนจาก Honda มาเป็น Chev  ;D

ออฟไลน์ Nuttie

ขอบคุณครับ  :D ยินดีกันรถคันใหม่ด้วย ^^

ออฟไลน์ chaiyathip

• **
ขอบคุณครับ