ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเวลาไม่เกิน 10 นาที เพื่อความปลอดภัยของทุกท่านครับ  (อ่าน 3681 ครั้ง)

ออฟไลน์ grittasak

• Jr. Member
  • **
ผมขออนุญาตโพสคลิปนี้

เพื่อเป็นการเตือนสติ ในการใช้ถนนด้วยนะครับ
ผมอาจโพสซ้ำ ต้องขออภัยด้วยนะครับ

ขอให้มีสติในการใช้ถนน ถึงแม้ว่าจะไม่มีสตังค์ก็ตามครับ
ขอให้ปลอดภัยทุกคนครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
คลิปเก่าแล้วครับ และเคยมีคนนำมาโพสต์ที่นี่แล้ว dejavu

แต่ขอบคุณมากครับ ที่นำมาโพสต์ซ้ำ ในเทศกาล ที่ต้องเตือนสติกันแบบนี้พอดีๆ

ออฟไลน์ joydb10

• Newbie
  • *
ทำไมดูไม่ได้ง่ะ เซ็งandroid :-\
พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว (ศิลป์ พีระศรี)

ออฟไลน์ Armo

• Full Member
การขับรถนี่ต้องห้ามประมาทจริงๆ ครับ เพราะจะทำให้ทั้งตัวเองและคนอื่นเดือดร้อน ยังไงก็ขอให้ทุกคนเดินทางกลับบ้านไปฉลองปีใหม่กันอย่างปลอดภัยนะครับ