ผู้เขียน หัวข้อ: happy new year ทุกๆๆๆคนนะครับ และ ขอขอบคุณheadlightmagทุกท่านๆๆๆและVOLVO THAILAN  (อ่าน 3796 ครั้ง)

ออฟไลน์ i-ice

• Full Member
 ;)รวมกันเป็นกระทู้เดียวกันไปเลยนะครับ จริงๆๆๆก็จะเข้ามาขอบคุณคุณ จิมมี่ และ วอลโว่ scandinavian auto รามอินทรา และ sale คุณธเนศ ที่ช่วยเหลือ เรื่อง รถ xc 60 นะครับ สำหรับผม  ก็ ได้รถใหม่อย่างรวดเร็วทันใจครับจากที่รถมีปัญหาหลังจากนั้น อีกประมาณ 2อาทิตย์ผมก็ได้รถใหม่ ตอนนี้ก็ไม่มีปัญหาอะไรอีกเลยครับ  ขอบคุณทุกท่านๆๆๆที่ช่วยเหลือนะครับ สวัสดีปีใหม่ครับ ;D ;D ;D

keanetona

• บุคคลทั่วไป
เช่นกันครับ ขอให้ทุกๆท่านมีความสุขมากๆตลอดปีใหม่ที่กำลังจะมาถึงนี้ครับ

ออฟไลน์ nutmos

• Full Member
ยินดีด้วยครับ สวัสดีปีใหม่ครับ

ออฟไลน์ noijaiya

• Newbie
  • *
สวัสดีปีใหม่เช่นกัน ขอให้มีความสุขทุกท่านเลยนะครับ

ออฟไลน์ Tonaka

• Hero Member
สวัสดีปีกระต่ายครับทุกท่าน ^^
阿蘇山

ออฟไลน์ kritphakhin

Happy New Year 2011.........

ออฟไลน์ TTL

สวัสดีปีใหม่นะครับขอให้ทุกคนมีความสุข คิดอะไรก็ใขอให้สมปราถนานะครับ :D

สวัสดีปีใหม่นะครับ ขอให้มีแต่สิ่งดีๆเข้ามาในชีวิต
อะไรที่มันไม่ดีๆก็ขอให้ลดลงจนไม่มีเหลือเลยก็แล้วกัน
ใครยังไม่ได้ที่เรียนก็ขอให้ได้ที่ถูกใจ ใครยังไม่มีงานทำก็ขอให้มี
ใครไม่มีเงินก็ขอให้มีเงิน ใครไม่มีคู่ก็ขอให้มีคู่
ใครที่ไม่มีความสุขก็ขอให้มีแต่ความสุขตลอดชีวิต

ออฟไลน์ deaw2011

• http://metrosystems-des.com/
Happy new year ทุกคนครับ
ขอให้ ชาว Headlightmag ทุกคนมีความสุขตลอดไปครับ ;D

ออฟไลน์ PREM

สวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับ

ผมได้ของขวัญปีใหม่แล้ว
ผมมีที่เรียนแล้วครับ! ;D
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP

ออฟไลน์ Prachsaphol_yjd

• Sr. Member
Happy New Year 2011 ครับ
ขอให้คุณ J!MMY ทีมงานทุกท่าน และพี่น้องชาว headlightmag ทุกคน
มีความสุข สมความมุ่งมั่นดังปรารถนาทุกประการ สุขภาพแข็งแรง อบอุ่นกับปีใหม่นี้ทุกครอบครับครับ.... :D

ออฟไลน์ WinniE

• TO THE WORLD BEST...K5
HAPPY NEW YEAR 2011
ขอให้ทุกท่านมีสุขภาพแข็งแรงตลอดปีและสมหวังในสิ่งที่ขอครับ ;)
2003 Honda Accord 2.4 E
2007 Nissan Frontier Navara King Cab 2.5 SE

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ paulmoderndog

Happy new year krub

ออฟไลน์ jones

HAPPY NEW YEAR 2011 everybody
ผู้ชายลัลล๊า อิอิอิ

ออฟไลน์ praphan

• Jr. Member
  • **
ดีใจด้วยที่ได้รถคันใหม่ขอให้มีความสุขมากๆครับโชคดีครับทุกท่าน