ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเล่นๆ จ่ะ คิดว่าซิตี้ไมเนอร์ จะออกมาแนวเดียวกับแอคคอร์ดหรือเปล่า ?  (อ่าน 3688 ครั้ง)

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Hero Member
  • Keep working by Johnie worker
แนวเดียวที่ว่าหมายถึงการเปลี่ยนแปลงแบบนาโน อ่ะครับ 555 อยากให้เปลี่ยนเยอะๆ เหมือนเจ้า ZX จัง

ไม่ใช่เปลี่ยนแบบแอคคอร์ดนะ เพื่อนๆ คิดว่าไงครับ  ;D
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
คิดว่าเปลี่ยนแนว Fit มากกว่า

ไฟและกระจังมนขึ้น ไฟท้ายจัดเรียงใหม่ เพิ่ม Cruise,Air Auto,พวงมาลัยและหัวเกียร์หุ้มหนัง
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
มีโอกาสที่จะเป็นอย่างนั้นนะผมว่า
เปลี่ยนกระจังหน้า,ไฟท้าย,ล้อ แค่นั้น

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
ขอให้เปลี่ยนกันชนท้ายด้วย อันปัจจุบันผมว่ามันกุดๆอะ

ออฟไลน์ *Zatan_p2*

• Sr. Member
ผมก็ว่าแบบนั้นแหละ  ผมก็เลยไม่รอ  
เก่งแกมดีเป็นศักดิ์เป็นศรีกว่าเก่งแกมโกง

ออฟไลน์ !LiLo!

• Sr. Member
ผมว่าน่าจะไม่นะครับ ถ้าเกิดเป็นแบบนั้น ผมว่ากันชนหน้าคงไม่มีอะไรให้ไมเนอร์แล้วแหละครับ พื้นที่เหลือเท่านั้น=_="

น่าจะมาแนวแจ๊ซเสียมากกว่า
Toyota Prius 2nd GEN : ถึงหน้าผมจะไม่หล่อ แต่หัวใจผม"หล่อมาก!"

• Keep working by Johnie worker
ผมอยากให้เปลี่ยนลายกระจังใหม่นะ
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ 9iC

• Jr. Member
  • **
ขอให้เปลี่ยนกันชนท้ายด้วย อันปัจจุบันผมว่ามันกุดๆอะ

ผมก็ว่างั้นอ่ะครับ

เหมือนออกแบบยังไม่เสร็จ

:-\

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
คราวนี้ ชื่อต่อท้ายจะเป็น Z อะไรอีกรึเปล่า
โฉมแรกก็ Type Z โฉมต่อมาก็ ZX
โฉมนี้คงเป็น Super Titanium Z แน่ๆ เลย  ;D
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
คราวนี้ ชื่อต่อท้ายจะเป็น Z อะไรอีกรึเปล่า
โฉมนี้คงเป็น Super Titanium Z แน่ๆ เลย  ;D

อะไรนะครับ???

Isuzu Vertex Super Titanium Z หรือ 555

ผมว่าตัวรถมันน่าจะแก้อะไรให้ด้านหน้า กับด้านท้ายมันดูสมส่วนกว่านี้นะ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

พี่อยากได้ type r ว่ะเนม 5555