ผู้เขียน หัวข้อ: พี่จิมมี่ครับ ปาเจโร่ สปอร์ตใหม่จะมาแล้วหรอครับ  (อ่าน 8458 ครั้ง)

ออฟไลน์ De Gray

• Newbie
  • *
  • I'm not strong ,but my wind is high
    • Racingquest by Gio Motor
พอดีกำลังไปจองให้คุณแม่ เซลล์บอกล็อตเก่าหมด กำลังจะออกใหม่ ผมเลยมาค้นๆ ว่าตกลงจะออกใหม่หรือไม่ ไม่พบข่าวเลย

แต่เมื่อมีี้มีที่หน้ารถยนต์ ในเว็บสนุกเพิ่งขึ้น บอกขึ้นราคา 30- 45 Xพันบาท ไม่ทราบว่าจริงแค่ไหนครับ แล้วมีออพชั่นอะไรบ้าง เพราะไงจองไปก้ต้องรอรถอยู่ดีอยากรู้

ให้เครดิตข้อมูลครับ Sanook! auto

ออฟไลน์ nutmos

• Full Member
ตามไปดูรายละเอียดเพิ่มเติมกระทู้นี้ครับ
http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,9597.0.html

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hero Member
  • Hail to the darkside
มาแน่ครับ ปรับปรุงเครื่องยนต์มา น่าจะเพิ่ม option อีกเยอะ
แต่ยังสงสัยอยู่ว่า หน้าตาจะมายังไง หรือจะหน้าตาเหมือนเดิม
เพราะหน้าเดิมๆ ก็ดูดีมากอยู่แล้ว เฉพาะเรื่องหน้าตานี่แหล่ะ ที่ยังไม่
เคยได้ข่าวได้คราวจากที่ไหนมาก่อนเลย

ออฟไลน์ udis

ออฟชั่นเยอะมากจนเริ่มอยากได้แล้วครับ!

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
นี่แสดงว่าไม่ได้อ่านบทความที่พี่เขียนเลยใช่ไหมเนี่ย?

บทความสรุปรถใหม่ในไทย 2011 - 2014 หนะ ถึงต้องไปหาจาก เว็บ Sanook เนี่ย???

หืมมม???

ถ้ายังไม่อ่าน เอาไปอ่านเลยครับ

อยู่ในนี้หมดแล้ว ไม่ต้องไปหาอ่านเว็บไหนแล้วละ
http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=2201:new-cars-in-thailand-2011-2014-2554-2557&catid=54:special-report&Itemid=55

ออฟไลน์ De Gray

• Newbie
  • *
  • I'm not strong ,but my wind is high
    • Racingquest by Gio Motor
แหะๆ ... พอดีผมผ่านเข้าไปเห็นพอดี ครับ พี่ ...

สรุปคือมีแต่ เครื่อง 2.5 แต่ 178 แรงม้า ใช่ไหมครับแล้วพวกออพชั่น อื่นอ่ะครับ

แหะๆ ... พอดีผมผ่านเข้าไปเห็นพอดี ครับ พี่ ...

สรุปคือมีแต่ เครื่อง 2.5 แต่ 178 แรงม้า ใช่ไหมครับแล้วพวกออพชั่น อื่นอ่ะครับ

โฉมเดิมทุกๆ อย่าง มีที่เด่นชัดภายนอกอยู่อย่างเดียว คือ มี Headlight washer สำหรับฉีดน้ำไฟหน้าแบบรถยุโรป/ญี่ปุ่นแพงๆ

เกียร์อัตโนมัติ 5 speed สำหรับ รุ่น 4WD ส่วน 4 speed สำหรับ 2WD

Paddle shift รุ่นทีท๊อปตัว 4WD

ไฟหน้า HID ปรับระดับลำแสงอัตโนมัติสำหรับรุ่นท๊อปของ 2WD กับ 4WD

ระบบเปิดปิดไฟหน้าอัตโนมัติกับระบบปัดน้ำฝนอัตโนมัติสำหรับรุ่นท๊อปของ 2WD กับ 4WD

เก้าอี้ปรับไฟฟ้า 8 ทิศทางสำหรับรุ่นท๊อปของ 2WD กับ 4WD

ตามนี้ครับ ก๊อปมาจากเวปอื่นอีกที

มีรูปตามนี้ครับ

[มีสีใหม่ด้วยนะ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 07, 2011, 10:37:09 โดย ned »

ออฟไลน์ plus

• Sr. Member
ตัวจริงสีน้ำตาลสวยครับ
เจอเมื่อเช้า บนรถเทเลอรืไปยัง เส้นเลียบด่วน 71  ครับ   

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
น่าจะเปลี่ยนข้างนอกบ้างนะเนี่ย
ถ้าไม่ดูที่ฉีดน้ำล้างไฟหน้า คงแยกไม่ออกเลย

ออฟไลน์ patzahut

นี่แสดงว่าไม่ได้อ่านบทความที่พี่เขียนเลยใช่ไหมเนี่ย?

บทความสรุปรถใหม่ในไทย 2011 - 2014 หนะ ถึงต้องไปหาจาก เว็บ Sanook เนี่ย???

หืมมม???

ถ้ายังไม่อ่าน เอาไปอ่านเลยครับ

อยู่ในนี้หมดแล้ว ไม่ต้องไปหาอ่านเว็บไหนแล้วละ
http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=2201:new-cars-in-thailand-2011-2014-2554-2557&catid=54:special-report&Itemid=55

แอบดุนะเนี่ย ;D

ออฟไลน์ cu2nite

• Full Member
ราคาก็ปรับด้วยนะ
4WD ตัวท็อป เครื่องเล็กลง เพิ่มโบแปรผัน บวกลูกเล่นออปชั่น
ปั่นราคาไปกว่า 1.3 ล้าน  :o
If you pay peanuts, you get monkeys.