ผู้เขียน หัวข้อ: User [Mini] Review : Lexus LS460 ถึงไม่มีL ห้อยท้ายแต่ก็เริ่ดอยู่นะ!  (อ่าน 29068 ครั้ง)

ออฟไลน์ !LiLo!

• Sr. Member
Re: User [Mini] Review : Lexus LS460 ถึงไม่มีL ห้อยท้ายแต่ก็เริ่ดอยู่นะ!
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2010, 12:23:35 »
รอชมภาพที่ถ่ายนอกบ้าน ด้วยกล้องดีสักตัว แสงสวยๆ

ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ

อยากอยู่เหมือนกันครับ แต่เวลาไม่ค่อยจะพร้อมเอาเสียเลย แต่กำลังมองๆอยู่เหมือนกันครับ^^
Toyota Prius 2nd GEN : ถึงหน้าผมจะไม่หล่อ แต่หัวใจผม"หล่อมาก!"

ออฟไลน์ Lovely_Car

• Sr. Member
ขอบคุณสำหรับรีวิวมากครับ

รถ สวยหรูสุดๆครับ

ออฟไลน์ BMW :D

• Jr. Member
  • **
รถหรูครับ
pajero sport

ออฟไลน์ Gin

• Newbie
  • *
ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ รถคันนี้นี่หรูมากๆเลยครับ