ผู้เขียน หัวข้อ: ด่วน !! เผยโฉม Honda Civic Concept เจเนเรชั่นที่ 9 "รถสำหรับทุกคน"  (อ่าน 19317 ครั้ง)

ออฟไลน์ 2k

• Hero Member
ยังไม่จบนะครับไปดูในคลับสิยังมีพูดถึงป้ายแดงออกใหม่ใส่หมี่เกี๊ยวต๊อกๆอยู่เลย  :P

แล้วตกลงเกียร์ที่ว่าจะใส่คลัชคุ่มาด้วยยืนยันหรือยังครับว่าเป็นไงมั่ง หรือมีแค่ในเฉพาะ type r เท่านั้น
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ udis

ยังไม่จบนะครับไปดูในคลับสิยังมีพูดถึงป้ายแดงออกใหม่ใส่หมี่เกี๊ยวต๊อกๆอยู่เลย  :P

แล้วตกลงเกียร์ที่ว่าจะใส่คลัชคุ่มาด้วยยืนยันหรือยังครับว่าเป็นไงมั่ง หรือมีแค่ในเฉพาะ type r เท่านั้น

New Civic ใช้เครื่องเดิมเหรอครับ งั้นเน้นออกตัว 2.0 ดีกว่าครับ

ออฟไลน์ osment

• Internship
  • Sr. Member
  • *
ผมว่าสวยมากครับ  ไม่ชอบไฟท้ายอย่างเดียว ที่เหลือโอเคครับ

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
รอลุ้นว่าจะจัดคลัทซ์คู่ + เกียร์ 6 speed มาไม๊หนอ อิอิ
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
รอลุ้นว่าจะจัดคลัทซ์คู่ + เกียร์ 6 speed มาไม๊หนอ อิอิ
ผมหวังแค่ให้มี Keyless Entry ก็พอแล้วล่ะ

ออฟไลน์ Albafica

• Newbie
  • *
แล้วแต่ความชอบของแต่ละคนครับ แต่ส่วนตัวผมว่า FD สวยกว่า...

ถ้ามาเป็นโฉมนี้ ผมรอ MZ3 ดีกว่าครับ...