ผู้เขียน หัวข้อ: ขอทราบความแตกต่างของC200 W204 ระหว่าง ELกับAVหน่อยคับ  (อ่าน 3648 ครั้ง)

ออฟไลน์ FLASH

• Newbie
  • *
พอดีอยากจะทราบว่าoption ของตัว ELกับAV มีอะไรที่แตกต่างกันบ้างคับ (ขอละเอียดๆเลยน่ะคับ) และส่วนต่าง200,000 คุ้มกับที่เสียไปรึไม่คับ
แลัวC200ตัวFacelift จะมาเมื่อไหร่คับ จะทันมอเตอร์โชว์รึป่าวคับ
แล้วถ้าเป็นพวกพี่ๆเลือกรุ่นไหนกันคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 13, 2011, 00:35:59 โดย FLASH »

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
หลายอย่างครับ
เช่น ไฟหน้า bi-xenon
จอ command
ช่วงล่าง
ตัวปรับโฉมมาครึ่งหลังของปีนี้นะครับ เพราะสรุปบทความของพี่จิมมี่บอกไว้อย่างนั้น
ถ้าเป็นผมหรอ ขอเลือก c250cgi avantgards ครับ เพราะแรง อัตราเร่งดี ออปชั่นเยอะ

ออฟไลน์ Arado_kung

• Hero Member
ตัว EL จะได้กระจังหน้าแบบคลาสสิก มีโลโก้เบนซ์ตั้งอยู่บนฝากระโปรงครับ จุดต่างจากภายนอกที่ชักที่สุดนะ