ผู้เขียน หัวข้อ: ไปดูรถ transformer เจ๋งๆกันครับ  (อ่าน 4169 ครั้ง)

ออฟไลน์ tatumba

• Newbie
  • *
ไปดูรถ transformer เจ๋งๆกันครับ
« เมื่อ: มกราคม 20, 2011, 01:24:35 »
ใครอยากไปดูรถที่ใช้ในหนัง transformer บ้าง... เพราะผมก็รอจะไปดูเหมือนกันครับ ศุกร์21 นี้ ไปดูกันที่ศูนย์การค้าริเวอร์ซิตี้

ออฟไลน์ eveventgirl

• Newbie
  • *
Re: ไปดูรถ transformer เจ๋งๆกันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 12:54:39 »
มาแล้วรถ Transformer เจ๋ง ๆ หุหุหุ
จาก งาน "Collectible Paradise" ตอน "Movie Mania" ถึง 30 มกรา 54
โมเดลรถสุดเดิ้นน จากงานที่ศูนย์การค้าริเวอร์ซิตี้ที่กำลังจัดอยู่ตอนนี้ จ้า

เอามาฝาก  ;D ;D