ผู้เขียน หัวข้อ: /*-*/ รายละเอียด Yaris ใหม่ จาก Toyota ประเทศไทย "อย่างเป็นทางการ" คลอดแล้ว /*-*  (อ่าน 10208 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 14, 2009, 01:36:31 โดย J!MMY »

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
ขอบคุณมากครับสำหรับข้อมูล เปลี่ยนน้อยจริงๆ
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

ขอบคุณฮะ

รู้สึกว่าเงียบมากๆเลยจริงๆ

ออฟไลน์ RhinoMango

• Very Rhino User
  • Let's get back to '94.
คนในออฟฟิสที่รอคันนี้กันอยู่ ผิดหวังกันกระจาย 55+  ;D ;D

:. Volkswagen Vento VR6 '94 // :. Nissan NX "กูปรี" '94

You can Follow me on Twitter : @rhinomango

ออฟไลน์ Black Camry

• Newbie
  • *
มองดูแล้ว ลงตัวดีครับ

ออฟไลน์ penalty

• Full Member
  • Ingenieur
เหมือนจับทางไม่ถูก
If God did not build it, an Engineer did.

ออฟไลน์ nte44

• Newbie
  • *
ขออนุญาติออกความเห็นน่ะครับ...เหมือนจะปล่อยหมัดแย็บสั้นๆ..

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

http://www.pantip.com/cafe/ratchada/topic/V7618591/V7618591.html

ปล่อยโพสต์แล้วคร้าบ

มีแต่เสียงชื่นชม ::) อิอิ

ออฟไลน์ Nut_K

เอา 2 รุ่นมาเทียบกันนี่เป็นเกมหาจุดต่างได้เลยนะเนี่ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 12, 2009, 17:25:24 โดย interga »

ออฟไลน์ Disk™

• High Society Sallon Gallery
Nano Change อีักแล้ว โตโยต้า - -"
User Review : ฟิล์มเซรามิค SolarFX (รีวิวแรกของผมครับ)
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=53654.0

User Review : Remap ECU Toyota Fortuner ที่ ECU Thailand by RPT
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=71384.0

ขอบคุณครับ สำหรับข่าว ;)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
เผอิญ ว่า เราไม่เคยลอกข่าวใครอะครับ Pippo

และ ทาง ASTV ผู้จัดการเอง ก็ไม่เคยลอกข่าวเรา หรือใครเช่นเดียวกัน
กากี่นั้งคนกันเองทั้งนั้น รู้จักกันดี พวกเขาไม่ทำแบบนั้นเด็ดขาดครับ อยากให้ทราบเอาไว้ด้วย

ข่าวที่เขียนหนะ มันก็มาจาก Press Released ฉบับเดียวกัน ดังนั้น ถ้าจะให้ไม่เหมือนกันบ้างเลย ก็คงจะยากหนะครับ

แต่ที่แน่ๆ ทันทีที่ ทางโตโยต้า ส่งข่าวมาให้ ผมเอาขึ้นเว็บ ของเรา ทันที ในเวลา ไม่กี่นาทีหลังจากนั้น
ตัดต่อดัดแปลงแก้ไขอย่างรวดเร็ว แล้วเอาขึ้นในทันที

จึงเรียนมาให้คุณ Pippo ทราบ ณ โอกาสนี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 12, 2009, 23:24:12 โดย J!MMY »

ออฟไลน์ Duke2001

• Jr. Member
  • **
ผมว่ามันแทบไม่แตกต่างกัน กับรุ่นเดิมเลยครับ

ออฟไลน์ #PETH#

• Sr. Member
ลงตัวกับตัวรถมากกว่าเดิมครับ