ผู้เขียน หัวข้อ: " This is a รถ " หนังสือคุณภาพเพื่อการเลือกรถใช่ ใช้รถเป็น จาก Pan Paitoonpong  (อ่าน 10459 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
มาแล้วครับ ! รายละเอียดหนังสือ " This is a รถ "
โดยคุณแพน Pan Paitoonpong มีวางจำหน่ายที่ไหน
หนังสือเขียนเกี่ยวกับอะไร เชิญด้านใน link นี้เลยครับ

http://www.headlightmag.com/this-is-a-car-by-panpaitoonpong/

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
แนะนำทุกท่านนะครับ ซื้อออนไลน์ราคาจะถูกสุด สั่งเดือนนี้ค่าส่งลงทะเบียนฟรีนะครับ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ ps000000

ออฟไลน์ sixaxis

• Sr. Member
    • mntkcar
ผมนี่ซื้อแบบไม่ต้องคิดเลยครับ

ออฟไลน์ CHANOM

เงินเดือนออกเมื่อไหร่ ได้ซื้อหนังสือครั้งแรกในรอบปีแน่ๆค่ะ
ตอนนี้อย่าว่าแต่หนังสือเลย แค่หนังสือพิมพ์ก็ไม่มีเงินละ  ::)
In My Garage
2007 MB A180 CDI W169
2007 MB C220 CDI W203
2021 Mazda CX3 Comfort
2023 Honda Civic E-Hev RS

Sold
2016 Mazda 2 Skyactiv-D High Connect
2019 Honda HRV EL
2021 Subaru Forester IS-Eyesight

ออฟไลน์ gappom

• Full Member
ผมนี้ต้องไปหาดูเลย

ออฟไลน์ art_duron

ผมกดสั่งผ่านเว็บแล้วครับแต่มีปัญหาตอนกำลังจ่ายเงิน
ผมใช้บ้ตรเดบิต K-Web Shopping Card แล้วตอนกดในหน้าเว็บของอิออนบอกว่าจ่ายไม่ได้ ให้ลองใหม่อีกครั้ง ผมก็ลองไป 3 ครั้งแล้ว
เดี๋ยวพรุ่งนี้ลองใหม่ ถ้าไม่ได้คงไปดูที่ร้านหนังสือ

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
เดี๋ยวผมซื้อ 1 เล่มครับ
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

Nonlamer

• บุคคลทั่วไป
อ่านๆดูแล้วจากหัวข้อเนื้อหาเหมาะมากๆกับทุกคนที่มีรถใช้อยู่หรือต้องการจะมีรถยนต์มาใช้งาน เรียกได้ว่าตรงจุดเลยล่ะครับเพราะความรู้เหล่านี้แหละที่ยังไงก็ได้ใช้แน่นอน ทั้งการเลือกรถยนต์ให้ตรงความต้องการในการใช้งาน การรับมือกับปัญหาของรถยนต์ การบำรุงรักษา การใช้งานทั่วไปอย่างเช่นวิธีปรับเบาะคนขับ  ขอบคุณครับที่จัดทำหนังสือเล่มนี้ออกมาให้คนทั่วไปได้ความรู้เหล่านี้ครับ  :D

ออฟไลน์ locomotive

เนื้อหา ดิบ เข้าใจง่ายมาก เด็กมัธยมต้น สามาอ่านเป้นความรู้ได้วิเศษมากๆ แม้แต่คนที่ไม่เคยสนใจเรื่องรถ อยากให้พี่แพน เขียนหนังสือ การแต่งรถ เริ่มจากอะไร ตรงไหน ยังไง อีกสักเล่ม ถูกใจครับ

ออฟไลน์ Impulse

ออฟไลน์ whoami

กดสั่งออนไลน์เรียบร้อยครับ

ออฟไลน์ ซิ่งเข้าส้วม

แมวนั่นคือ Avatar พี่แพนเหรอครับ 5555
เดี๋ยวอุดหนุนครับ

ออฟไลน์ YenChar

ไม่พลาดอุดหนุนแน่นอนครับ

ออฟไลน์ alpha14

หนังสือที่น่าสนใจในยุค สื่อออนไลน์เต็มเมือง

ออฟไลน์ ToRToNGPaT

• Wongnai : ติดตามต้อง
สั่งผ่าน serazu.com เรียบร้อย กำลังตั้งตารออยู่ครับ
My Car = My Friend

2023 Honda HR-V 1.5 e:HEV RS E-CVT Ignite Red Metallic / Black Roof (น้องหมูแดง)
2023 Honda WR-V 1.5 RS CVT Ignite Red Metallic / Black Roof (น้องถุงแดง)

Review ของกินอร่อยๆ เรียนเชิญที่ Wongnai : ติดตามต้อง

ออฟไลน์ Tan Int

เห็นแค่หัวข้อก็รู้สึกละว่าบ้านเราควรมีหนังสือแบบนี้ เล่าถึงการเลือกรถ การดูแลรักษาที่ไม่ใช่แค่ว่ามีงบเท่านี้ควรซื้ออะไรดี 55555
จะไปหาซื้อมาละกัน เผื่อได้หารถใหม่
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)

ออฟไลน์ jes191

• Full Member
สั่งผ่านเวบไปแล้ว รออ่านครับ  ชำระผ่านบัตรเครดิตเรียบร้อยดี ระบบราบรื่นดีครับ

ออฟไลน์ grafy

• Jr. Member
  • **
จองหนึ่งเล่มครับ กำลังหาข้อมูลเรื่องออกรถคันแรกอยู่พอดีเลยครับ

ออฟไลน์ Pat76

• **
น่าอ่านมากเลยครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้ไปหาซื้อแน่นอนครับ  :D

ออฟไลน์ CarameLon

ของมันต้องมีแน่นวล
TOYOTA WISH SPORT 2.0>>>CRV-2.4L 4WD GEN3>>>TOYOTA Camry 2.4 2010>>>BMW 520 ตาเหยี่ยว>>>BMW X3 2011 >>>BMW 520D 2010 >>>BMW 525D ก่อน LCI >>>BMW 116i M-sport >>>BMW X1 2.0 S-drive 2016 >>>Mercedes GLA200 >>>Mercedes C Class C350e >>> BMW330e+BMWS1000R

ออฟไลน์ golf8023

อ่านนิตยสารรถมาตั้งแต่เด็ก เล่มละ9บาท 15บาท
เคยคิดเหมือนกันว่า ทำไมไม่มีคนทำหนังแบบนี้ออกมามั่ง(วะ) ทำให้เรื่องรถมันเข้าใจง่าย จะซื้อรถทั้งที ให้มันมีไกด์ไลน์แบบเข้าใจง่าย ไม่มั่วๆซั่วๆ
คิดว่าคงไม่มีใครทำ ยิ่งในยุคสื่อดิจจิตอลรอบตัว หาข้อมูลซักเรื่องง่ายนิดเดียว มั่วมั่ง มโนมั่ง ผิดๆถูกๆก็ว่ากันไป จะดันยอดขายหนังสือประเภทนี้ก็ยากเหลือเกิน

ขอบคุณพี่แพนและทีมงานมากๆครับ ที่ทำหนังสือเล่มนี้ออกมา  :-*

ออฟไลน์ Ponthakorn

ไปซื้อที่งานหนังสือแจกลายเซ็นด้วยรึเปล่าครับ

ออฟไลน์ TrentXWB

• เมาไม่ขับ ง่วงไม่ขับ
เดี๋ยวกดพรุ่งนี้ 1 เล่มครับ  ;D

ปล.อยากได้ลายเซ็นต์ของทั้งทีม Headlightmag อ้ะ ;D

ออฟไลน์ rtong

อยากได้เป็นที่สุดเลยครับ

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
ออนไลน์เรียบร้อยครับผม ^^
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

smileymee

• บุคคลทั่วไป
เดี๋ยวจะรีบซื้อเลยครับผม ^^

ออฟไลน์ ยิ้มละไม

เดี๋นวคงหาโอกาสไปเจอที่ศูนย์ประชุม อยากได้พร้อมลายเซ็นต์

ออฟไลน์ Kiengkai 1234

• **
อยากได้ครับ

ออฟไลน์ SM.

น่าสนใจมากๆครับ  ::) ::) ::)