ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าMazda 3 ตัวใหม่มาแบบนี้ กับตัวเก่า ชอบแบบไหนมากกว่ากันครับ  (อ่าน 9533 ครั้ง)

ออฟไลน์ 6162002

• Hero Member
ชอบตัวปัจจบันนี่มากกว่าครับ
ตัวใหม่หน้ามันโหลอะ เหมือน CX5  Mazda6 อะไรเทือกๆนั้น  ผมว่า หน้าแบบนี้ รอใช้กับมาสด้า6เลยดีกว่า

ออฟไลน์ Chris Evn

ตูดเหมือนสั้นกว่ารุ่นเก่า  :-[

ออฟไลน์ deaw2011

• http://metrosystems-des.com/
จริงๆผมชอบ Mazda3ทุกรุ่นเลยนะ
ขอเครื่องกับเกียร์ให้ดีขึ้นกว่านี้หน่อย :D

ออฟไลน์ XL_SiZe

ดูรวม ๆ สวยกว่าเดิมเล็กน้อย
SkyActive หรือป่าว

ถ้าใช่ ไม่ต้องเล่นราคาเลยครับ เท่า ๆ เจ้าตลาด ขายดีแน่นอน

ออฟไลน์ Nonthacha

• Jr. Member
  • **
หน้าตาสวยกว่าตัวปัจจุบัน แต่ท้ายไม่สวย

ดูภาพรวมนะผมว่าตัวปัจจุบันสวยลงตัวกว่า

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
CX-5 ลดความสูงชัดๆ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Oatsenal

• Sr. Member
โฉมใหม่นี้จะบอกว่า

4 dr  สวยกว่า 5 dr. จมเลยครับบ มันจะยาวลงตัวกว่า

ออฟไลน์ -Anonymous-

• Catch me if you can !!!
หน้าตาโอเคเลย Mazda 3 ที่ผ่านๆมาผมติดแค่เครื่องกับเกียร์เท่านั้นเอง ;D
จิงที่สุดคับ
ตามนี้เลยครับ ถ้ายังทำไม่สวยมากกว่ารถทั่วไปและรถพรีเมี่ยม ยังไงก็ไม่แตะมาสด้า จนกว่าจะพัฒนาเครื่องเกียร์ให้โหด

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ผมอยากได้ทุกอย่างของ ตัวปัจจุบัน MC อะครับ ผมว่ามันสวย ดุ สปอร์ต ลงตัวมากๆแล้ว

ยิ่งสีแดง ล้อดำ สัก 19 นะ โห หล่อไม่แพ้ BMW เลย(เอาแค่ภายนอกนะครับอย่าคิดไปไกล)

แต่ขอเครื่อง Sky กับเกียร์ลูกใหม่เทพๆเถอะนะ ฟินสุดๆและสำหรับผม

ตัวใหม่ผมว่ามันล้ำๆแบบ ไม่ใช่ล้ำแบบยุโรปที่มองนานๆไม่เบื่อ หล่อไปอีกนานๆ

แต่มันล้ำแบบแปลกๆ บอกไม่ถูกอะ(แต่ยังไงก็รอดูตัวจริงก่อนดีกว่า)

ออฟไลน์ Jxxx

• Sr. Member
ม่ายเหมือน  ;D