ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนเพื่อนๆพี่ๆทุกคนครับจะถามว่า Mazda3 2011 คิดว่าใครจะได้เป็นพรีเซ็นเตอร์ครับ  (อ่าน 6058 ครั้ง)

ออฟไลน์ benzoom_zoom

• Newbie
  • *
ช่วยแชร์ด้วยน่ะครับ ลุ้นๆครับ 17 มีค นี้แล้ว อิอิ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ไม่มีการใช้พรีเซ็นเตอร์ใดๆ กับรถรุ่นนี้ทั้งสิ้น

ออฟไลน์ nuionline

• Full Member

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ jaammaii

• Jr. Member
  • **
    • http://facebook.com/TwinCotton/
นึกว่าจะเป็นเชฟหมี

ถ้าเป็นเชฟหมี หละมีเฮ แน่ครับ   ;D ;D

ออฟไลน์ TurBoZ

• ZZZZzzzzzzzzzzzzzz
รถมันจะแปลงร่างเป็นออโต้บอทเป็นพรีเซนเตอร์ตัวเองสินะ :D

ออฟไลน์ fishfinger

• Sr. Member
เปิดให้จองวันไหนครับ

ออฟไลน์ benzoom_zoom

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับ พี่ๆทุกท่าน

ออฟไลน์ AzLaRN

ถ้าเป็นเชฟหมี หละมีเฮ แน่ครับ   ;D ;D

ถ้าเป็นแบบนั้น ผมจะไปจองซัก สามคัน เลยครัย ^^

alzeto

• บุคคลทั่วไป

ถ้าเป็นแบบนั้น ผมจะไปจองซัก สามคัน เลยครัย ^^

เรียนฝ่ายการตลาด และ ฝ่ายโฆษณา ของทางมาสด้า

หาก ทางบริษัทได้จัดแคมเปญส่งเสริมการขาย ให้กับ M3 และ ได้ วางแผน และติดต่อ คุณ "เชฟหมี" แห่งครัวกากๆ เป้นพรีเซนเตอร์
ทางบริษัท ต้องทำการ อนุญาติ จากท่านคุณหญิงริงโกะ ณ โคราช ก่อนที่จะ นำ คุณเชฟหมี ไปประกอบการส่งเสริมการขายไม่ว่ากรณีใด
หากมีการ ละเมิด จากการ ลวมลาม แทะโลม ไม่ว่าจะเป็นวาจา หรือกรณีใดๆ ทาง ริงโกะ ต้องขอสงวน สิทธิ เชฟหมี ไว้แต่เพียงผู้เดียว

และหากนามา ประกอบโฆษณาๆ  กรุณา เปลี่ยน เครื่องยนต์เป็น sky active และ ไมเนอร์หน้าตาให้เท่ากับรุ่นตลาดโลก มิฉะนั้น คอมาสด้า ในประเทศไทยจะพากันสรรเสริญ มาสด้ารุ่นนี้ว่า  "รถกากๆ" ตามพรีเซนเตอร์ที่ได้จัดมา

แต่หาก จะเชิญ จะเชิญ คุณจิมมี่ หรือ ท่านผู้เกิน ไปเป้นพรีเซนเตอร์สามารถทำเรื่องได้ โดยเฉพาะ คนหลัง น่าจะ ส่งเสริมในตัวผลิตภันท์ ได้เป็นอย่างดีในเรื่องความกว้างในห้องโดยสาร และที่เก้บสัมภาระ

ย้ำอีกที สำหรับทุกฝ่ายที่เกี่ยวข้อง

"Please leave Chef Mhee  Alone" นะคะ นะคะ  :P :P :P :P :P :P

* ซีนะ ริงโกะ เข้าแฟนเพจเชฟหมีแล้วก็ติ้ว

ออฟไลน์ น้าเดช

• my step on the earth
ประกาศตัวกันอย่างเป็นทางการกันแล้วนะครับ        ^^
                                                                      ^^^^
                                                                    ^^^^^^
                                                                       iiiiiiiiiiiiiii
                                                                       iiiiiiiiiiiiiii
Smooth l Head l!ght mag l

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
โอย รายเนี้ย เค้าประกาศมาหลาย "ปีแสง" แล้วละคร้าบ ฮ่าๆๆ

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
ภาพของ เชฟหมี ลอยมาแต่ไกล :o
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX