ผู้เขียน หัวข้อ: มีข่าวไม่ดีเกี่ยวกับเชฟโรเล็ตมากมาย แต่ถ้าจะต้องซื้อเชฟจริงๆ เพื่อนๆ จะเลือกรุ่นไหนครับ  (อ่าน 7285 ครั้ง)

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
ถ้าจะต้องซื้อยังไงก็ Captiva 2.0 LTZ ครับ

รถรุ่นน้องใหม่กว่าสดกว่าแรงกว่าใหญ่กว่า แต่ผมชอบรุ่นพี่มากกว่า

ออฟไลน์ pheet

• Full Member
มีแคป และ อยาก ได้ครูช อีกคันครับ มันขับดีมากๆสำหรับผม

ออฟไลน์ pladaek

• FF1.5SMG
ไม่ได้ขับรถเพื่อทำเวลาที่ดีที่สุด.. แต่ขับรถเพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด..

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ kimhalua

• Full Member
โซนิคครับ น่ารักดี แล้วอีกอย่าง  พอใจกับอาวีโอ้ ของน้าค่อนข้างมาก มากกว่ารถเจ้าตลาดของที่บ้านตัวเองซะอีก