ผู้เขียน หัวข้อ: แอร์หลังฟรีดดดดด เพิ่งแว๊บไปเหนมาครับบบ  (อ่าน 7844 ครั้ง)

ออฟไลน์ nipon

• Newbie
  • *

ชมรูปได้เลยครับ ( Click เพื่อให้รูปใหญ่ขึ้นนะครับ )

รูปนี้ดูเบี้ยวๆเพราะถ่ายเบี้ยวครับ และไม่ได้เอาภาพตัดต่อ

แอร์หลังตัวนี้เปนเพียงตัวอย่างเท่านั้นนะครับ กำลังสั่งทำอยู่แต่ยังไม่เสร็จสมบูรญ

ท่ายังไงติดตามชมนะครับ  ;D

ป.ล แอร์เย็นถึงแถว 3 เลย นั่งสบายมากๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 24, 2010, 20:39:02 โดย nipon »

ออฟไลน์ Wisidsak

• Hero Member
  • My life is HONDA
    • ICONacc
Re: แอร์หลังฟรีดดดดด เพิ่งแว๊บไปเหนมาครับบบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 06, 2010, 20:39:27 »
ต้องไปทำเองใช่หรือเปล่าครับ

ไม่รู้ตาผมเบี้ยวหรือเปล่า แต่ดูมันเอียงๆ
  ปังปอนด์ป่วน...คร๊าบ

ออฟไลน์ TnP_PKt

Re: แอร์หลังฟรีดดดดด เพิ่งแว๊บไปเหนมาครับบบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 06, 2010, 20:47:59 »
ติดตั้งเพิ่มเองหรือเปล่าครับยังไม่ค่อยเนี้ยบเลยครับ

ออฟไลน์ BnN

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 06, 2010, 21:12:59 »
ก็เก๋เก๋นะ
แต่จริงๆแล้วแอร์ของฟรีดที่อยู่ด้านหน้ามันก็เย็นทั่วคันเก๋เก๋อยู่แล้วอะครับ

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 07, 2010, 00:56:57 »
งานประกอบยังต้องปรับอยู่นะ ยังไม่ค่อยเข้าตาน่าใช้
แต่โดยรวมก็ชอบไอเดียนะ ช่องแอร์ก็ใหญ่ดี ;D
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ DioVeloce

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 07, 2010, 11:27:42 »
แอร์หลังมันดูแปลกๆนะครับ  หรือเป็นที่รูป....ผมมองว่ามันเบี้ยวๆซะงั้น  :o

น่าเสียดายที่ราคา Freed ในเมืองไทยมันแรงไป

ที่ญี่ปุ่นขายดิบขายดี แต่เมืองไทยนี่หาดูยาก (ยังกะ Exotic Car) โอกาสจะเห็นตามท้องถนนนี่ยากจริงๆ

ราคาที่ญี่ปุ่นก็ขายกันราวๆ Fit ตัว Top.... แต่เมืองไทยนี่..... :-\

ออฟไลน์ chay

• Jr. Member
  • **
    • http://www.yiwhatour.com
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 07, 2010, 14:56:41 »
อันนั้นทำที่ไหนครับ
webite ท่องเที่ยวจันทบุรี

สักการะพระบาทเขาคิชฌกุฏ 4 ก.พ. - 4 เม.ย. 54

http://www.yiwhatour.com

ออฟไลน์ YAmodels

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 07, 2010, 16:45:35 »
retouch รึเปล่าครับ ::)

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 24, 2010, 20:37:07 »
ลงรายเอียดเพิ่มขึ้นแล้วนะครับ ติดตามชมกันต่อไปน้า  ::)

ขอบคุณที่แวะมาชมและขอขอบคุณสำหรับทุกคำทามนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 24, 2010, 20:44:28 โดย nipon »

ออฟไลน์ มึน!!

• Sr. Member
  • -*-
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 24, 2010, 21:14:01 »
แอร์หลังมันดูแปลกๆนะครับ  หรือเป็นที่รูป....ผมมองว่ามันเบี้ยวๆซะงั้น  :o

น่าเสียดายที่ราคา Freed ในเมืองไทยมันแรงไป

ที่ญี่ปุ่นขายดิบขายดี แต่เมืองไทยนี่หาดูยาก (ยังกะ Exotic Car) โอกาสจะเห็นตามท้องถนนนี่ยากจริงๆ

ราคาที่ญี่ปุ่นก็ขายกันราวๆ Fit ตัว Top.... แต่เมืองไทยนี่..... :-\

+like
ก้านไฟเลี้ยวไม่ได้มีไว้ประดับรถ เปิดกันบ้าง ไม่ต้องกลัวมันถลอกกก

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 25, 2010, 11:14:50 »

+like

อ๋อพอดีถ่ายรูปเบียวอ่ะครับและรับๆด้วย ส่วนที่ดูแปลกๆก็เพราะว่าคงยังไม่ชินตาหลายๆคนอยู่ด้วย   ;)