ผู้เขียน หัวข้อ: [Pictures] # พอดีเพื่อนผมไปเจอมาครับ ทั้งรถและสีเตะตาสฝุดๆ เรียกสีเงินป่ะ? #  (อ่าน 9282 ครั้ง)

ออฟไลน์ gayji

• Full Member
ผมอาจไม่วัยรุ่นแล้ว ดูแล้วไม่ถูกใจ
และยิ่งรู้ว่าผิดกฎหมาย ก็อยากให้บังคับใช้ให้ได้

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***

ออฟไลน์ bittersweett1st

• Full Member
ทำไมคิดว่าตำรวจไม่กล้าจับ!! พัทยาผมเห็นโดนล๊อคล้อ จอดแช่คาโรงพักอยู่ 3 คันครับ Sl55 amg/Panamera/Discovery V8 Supercharge

เพราะจอดริมหาด!!ขาวแดง!! กะอีแค่สีผมว่าจับสบายครับ ตำรวจไทยไม่ได้ กากสะทุกที่ ตำรวจตงฉิน กล้าจับ กล้าลุยยังมีในสยามประเทศครับ