ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำตัดสินใจหน่อยครับ BRZ กับ GLA250 สองคันที่แตกต่างมากๆครับ  (อ่าน 6636 ครั้ง)

ออฟไลน์ h22a

• Sr. Member

ออฟไลน์ accord

• Sr. Member
  • CLS 250d AMG :)
ว่าตาม BRAND ก็ต้อง MB ซิครับ

แต่คุณอายุ 24 ผมเป็นคุณ เอา BRZ

ส่วนผมจะ 35 ก็เพิ่งจัด CLS มา   แต่ใจยังรักรถแนว 86 & BRZ อยู่เลย แต่ด้วยอะไรๆหลายๆอย่างไม่เอื้ออำนวย โดยเฉพาะมีครอบครัวแล้ว เลยอด ^^    86 & BRZ

ส่วนตัวถ้าผมเป็นคุณจัด BRZ & 86 + ชุดแต่ง rocket bunny ล้อหล่อๆสักชุดพอและ

ออฟไลน์ carpenter

• Full Member
ถ้าบอกว่าชอบขับรถ BRZ เลยครับ

แนะนำว่าอย่าไปลองขับเชียวนะครับ

เพราะถ้าลองขับ ในงบนี้คุณจะลืมมันไม่ลง และไม่รุ้จะไปเทียบกับใครเลย

ขับดีมากจริงๆ