ผู้เขียน หัวข้อ: ระหว่าง vios 2013 ได้คืน 100,000 กับ civic ได้ดอกเบี้ย 0 % 5 ปี ตัวไหนคุ้มกว่ากันครับ  (อ่าน 11201 ครั้ง)

ออฟไลน์ TeslaX

• Hero Member
เคสนี้จบที่ Civic ได้ครับ

แต่เวลารับรถ  "อย่าสะเพร่าเด็ดขาด ต้องรอบคอบมากๆ"
Honda นี่ หลายเคสแล้ว เรื่องการตรวจรับรถก่อนส่งมอบ
ห้ามเซ็นเอกสารใดๆ ก่อนที่คุณจะตรวจสอบรถให้เรียบร้อย

ถ้ามีปัญหาอะไรที่คุณยอมรับไม่ได้ และตะขิดตะขวงใจ แม้แต่ข้อเดียว

"ห้ามเซ็นรับรถคันนั้นเด็ดขาด! เปลี่ยนคันใหม่สถานเดียว ถ้าเรื่องมาก ไม่ได้ เปลี่ยนศูนย์ฯไปเลย!"

เตือนไว้แค่นี้พอครับ

แสดงว่า QC Honda ตอนนี้แย่มากใช่ไหมครับพี่ แต่ผมว่าเรื่องนี้ฮอนด้าไม่เคยปรับปรุงเลย เน้นขายอย่างเดียว ไปโชว์รูมเห็นรถป้ายแดงไปเคลมเยอะมาก โดยเฉพาะแอคคอร์ดนี่ตัวดีเลยครับ เร่งผลิตจนลืมความเรียบร้อย อันนั้นดังอันนี้สั่น รถคันเกือบสองล้าน

ออฟไลน์ mypop

• Full Member

ออฟไลน์ elite

• Full Member
ถ้าไม่ติดขัดเรื่องงบ ก็Civicโลด

ออฟไลน์ ple_sticker_phuket

• Sr. Member
  • รถดี ไม่จำเป็นต้องขายดี แค่ขี่แล้วมีความสุข ก็เพียงพอแล้ว
    • http://www.facebook.com/plesticker
ตอนนี้ โตโยต้า เอา altis  1600 มาทำโปร  แถมประกัน  ดอกศูนย์ %   หรือ   แถมประกัน + บัตรส่วนลดเงินดาวน์  80000   โหดกว่าไม้ครับ    แถมยัง มีส่วนลดเงินสดให้อีก 2- 30000  แล้วแต่ศูนย์     รวมๆแล้ว ลดแสนนึงเหมือน วีออสเก่าเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 23, 2013, 08:57:54 โดย ple_sticker_phuket »

คนดีขับโตต้า คนบ้า ขับมิตซู

ออฟไลน์ JackFrost

• Newbie
  • *
CIVIC ดีกว่า

ดอกเบี้ย 0% 5 ปี + ฟรีประกันชั้น 1 + ไม่รู้ยังมีแถม ไอโฟน 5 อยู่เปล่า

Vios 2013 รถใหม่ ไม่มีแถมประกัน โดนดอกเบี้ยเต็มๆ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***

ออฟไลน์ Moshimaru

• Jr. Member
  • **
    • new altis
มันอยู่ที่ท่านหละวาาท่านชอบอะไร วีออสได้ภาษี 1 แสน  Civic ไม่เสียดอกคิดหนักเลยครับ แบบนี้แต่ถ้าเป็นผมเอาออสเพราะเงินแสนอาจจะช่วยเราทำไรได้อีกครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

ดอกเบี้ย 0% มองดีๆนี่ได้ประโยชน์เยอะนะครับ
ตอนนั้น TOYOTA มีข่าวไม่ดี เลยลดดอกเป็น 0 ให้เหมือนกัน อาไปซื้อ Camry US ก็บอกว่าคุ้มมาก