ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความเห็นหน่อยคับถ้าผมซื้อ 370z จากเกรย์มาเก็ต  (อ่าน 9149 ครั้ง)

ออฟไลน์ kimmeng21

• Hero Member
เนื่องจากกระทู้ก่อนหน้านี้ http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,37721.0/topicseen.html

พอได้ cooper s มาแล้ว ไม่ถูกใจเท่าไหร่คับ เลยเอาไปให้คุณแม่ขับแทน

เลยตกลงว่าจะเปลี่ยนเอาคันเดียวแทนแต่ขอเป็น 2 ประตูดีกว่า

ซึ้งผมก็ไปถูกใจ 370z เข้าแต่ราคาเกรย์มาเก็ตอยู่ประมาณ 5.2M คิดไปคิดมาก็ว่าราคาสูงเอาเรื่องอยู่เหมือนกัน

ซึ่งราคาขนาดนี้ซื้อ 420D e coupe ได้สบายๆเลย แต่เนื่องจากมันรถคนละแนวกันเลยเอามาเปรียบเทียบกันไม่ได้

เลยอยากจะขอความเห็นหน่อยคับว่า 370Z กับราคา 5M มันคุ้มราคาหรือป่าว แล้วเรื่องภาพลักษณ์เวลาเห็นคนขับ 370Z เป็นยังไงบ้างคับ

แต่ผมกับชอบภายใน 370z มากกว่า 420d กับ e coupe ซ่ะอีก แต่อีกมุมนึ่งก็เสียดายเงินเพราะราคาสูงเอาเรื่องอยู่

ขอบคุณคับ
"โอกาส มันก็เหมือนสายน้ำ ที่ไหลผ่านมา แล้วก็ผ่านไป ถ้าคุณไม่ตักตวงมันไว้ สายน้ำมันก็จะไม่ไหลย้อนกลับ"

ออฟไลน์ TorTy

ถ้า 370Z ตอนนี้เล่นมือ 2 ดีกว่าครับรถในตลาดมีให้เลือกพอสมควรราคามือ 1 ตัวเลือกอื่นน่าสนใจกว่านะครับ Audi TT ก็เปลี่ยนโฉมแล้ว 370Z  อายุตลาดก็เหลืออีกไม่นาน
ราคานี้ซื้อไปแพงภาษีทั้งนั้นครับอันนี้ความเห็นส่วนตัวครับถ้าเล่นผมเล่นมือ 2  ;D

ออฟไลน์ Schantanakom

• Jr. Member
  • **
งบเท่านี้ มีตัวเลือกเพิ่มอีก คือ TTRS ใหม่สดกว่า..ถ้ารอได้ หรือ RS5 แรงกว่าขับ 4 ภายในน่าจะดีกว่า ภาพลักษณ์ก็น่าจะดีกว่าด้วยนะครับ

Vorsprung Durch Technik

ออฟไลน์ Blackforlife

• Sr. Member
  • FAST IS GOOD
ถ้าไม่รังเกียจมือสอง เอามือสองดีกว่าครับตอนนี้สองล้านปลายสภาพดีๆมีของแต่งเห็นเยอะครับ ตัวใหม่นี่แค่เปลี่ยนกันชนแต่งนิดๆ อย่างอื่นเหมือนเดิม ช่วงนี้เศรษฐกิจไม่ดีรถแพงๆราคาร่วงกระจายครับ อีกอย่างผมยังไม่เห็นใครซื้อตัวใหม่ไมเนอร์ป้ายแดงเลยครับ แต่ก่อนมันสี่ล้านต้นตอนนี้ห้าล้านแล้วโดนภาษีเรทใหม่ ลองพิจารณาดูครับ ไม่งั้นก็ไปออก e-coupe , 4 series หรือเพิ่มอีกสักล้านออกเคแมนดีกว่าครับ
N/A  

ออฟไลน์ templeboy

ถ้า 370Z ตอนนี้เล่นมือ 2 ดีกว่าครับรถในตลาดมีให้เลือกพอสมควรราคามือ 1 ตัวเลือกอื่นน่าสนใจกว่านะครับ Audi TT ก็เปลี่ยนโฉมแล้ว 370Z  อายุตลาดก็เหลืออีกไม่นาน
ราคานี้ซื้อไปแพงภาษีทั้งนั้นครับอันนี้ความเห็นส่วนตัวครับถ้าเล่นผมเล่นมือ 2  ;D

อย่าซื้อมือหนึ่งเด็ดขาด....ตลาดมือสอง ตัว Nismo สวยๆ ขายอยู่ 3 นิดๆ ไปหามาลองขับก่อนว่าชอบมั้ย...ถ้าไม่ชอบขายต่อได้ไม่เจ็บตัวมาก

...ย้ำ!!! อย่าซื้อมือหนึ่งเด็ดขาด
ถ้าทำอะไรดีๆ แล้วคนมองว่าสร้างภาพ...ก็ช่างเขา อย่างน้อยเราก็ยังได้ทำดี ไม่เหมือนเขา...ที่แค่ "คิดดี" ยังทำไม่ได้
ว.วชิรเมธี

ออฟไลน์ Nikle_pk

ซื้อมือหนึ่งครับ แต่ดูเป็นรุ่นอื่น
5 ล้าน แรงไปมากจริงๆครับ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

jomyoot

• บุคคลทั่วไป

ผมก็สนใจ Audi TT เหมือนกันครับ แต่ผมไม่ค่อยมีรายละเอียดรุ่นรถเท่าไรเลย ดูในเวป one2car เห็นขายกัน1ปลาย ยัน 2ล้านปลาย
แต่กว่าผมมีเงินซื้อ เวลานั้นคงมีรุ่นใหม่ๆออกมาแล้วละมั้งครับ (พอดีกำลังไปลงทุนทำสวน อีก5ปีถึงมีเงินก้อน กะซื้อสดเลยครับ)
อย่าง ออดี้ TT นี่ ค่าบำรุงรักษา เป็นยังไงบ้างครับ พอแนะนำผมได้บ้างไหมครับ ชอบรูปทรงมากๆครับ โดนใจจริงๆ ราคาก็สามารถไขว่คว้าได้จริง
อย่างR8 คงรอเป็น10ๆปีแน่ๆครับ เพราะคงต้องนำเงินจากกำไร มาซื้อบ้านสักหลัง http://www.one2car.com/AUDI_TTS/C12130480

แล้วอยากสอบถามอีกว่า ถ้าซื้อ ออดี้ TT กับ เบ้นซ์ C-คลาส หรือ E-คลาส จะคุ้มกว่าไหมครับ ตัวคูเป้น่ะคับ แต่ราคามากกว่ากันไป1ล้าน
ชีวิตผมไม่เคยซื้อรถเกิน1.5ล้านบาท ยังไงก็ช่วยแนะนำผมบ้างนะครับ ไม่อยากเปลืองพื้นที่ไปตั้งกระทู้เพิ่มให้มันรกเวปครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Highway Star

5ล้านหาttดีกว่ามั้ยครับ หรือโดดไปหาเคย์แมน แต่ถ้าจะเอาแฟร์เลย์ดี้เอามือสองดีกว่า

ออฟไลน์ KAKASHII

• งามปะละ
ผมเห็นด้วย 370z แพงเพราะภาษีจริงๆ

ออฟไลน์ M Performance

ผมว่า คุณแม่คุณไม่ให้เงิน 5 ล้านไปซื้อ Nissan หรอกครับ
My Current Collection  8)

'13 Honda CR-V 2.4 EL 4WD
'14 Mercedes-Benz E200 Coupe AMG Dynamic
'16 Mercedes-Benz GLC 250 d 4MATIC OFF-ROAD
'19 BMW 320d GT M Sport
'22 Nissan Kicks e-Power VL Autech

ออฟไลน์ Noctis Lucis Caelum

• Life is beautiful and short.
Re: ขอความเห็นหน่อยคับถ้าผมซื้อ 370z จากเกรย์มาเก็ต
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 13, 2014, 20:26:45 »
5ล้าน ซื้อ GTR R35 มือสองปีเก่าๆได้เลยนะ แต่ระวังเรื่องเกียร์กับเปลี่ยนถ่ายของเหลวครับ

5ล้านไปซื้อ 370Z เป็นผมผมเอา R35 มือ2 ดีกว่า
นั่นคือร่างกายของคุณ ใช้มันให้คุ้ม ใช้ให้พอใจ ...จนกว่าคุณจะต้อง "เสียมันไป"

PLEASE DON'T CALL ME ARROGANT BUT I THINK I'M A SPECIAL ONE

ออฟไลน์ Monn

Re: ขอความเห็นหน่อยคับถ้าผมซื้อ 370z จากเกรย์มาเก็ต
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 13, 2014, 20:31:06 »
5ล้าน ซื้อ GTR R35 มือสองปีเก่าๆได้เลยนะ แต่ระวังเรื่องเกียร์กับเปลี่ยนถ่ายของเหลวครับ

5ล้านไปซื้อ 370Z เป็นผมผมเอา R35 มือ2 ดีกว่า

+1 ตามนี้เลย หากอยากได้ นิสสัน แต่หากไม่ 5m หายุโรป ได้แล้วนะครับ 370z 5m ดูเกินไปจริงๆ
S3 - F30
X1 - E84

ออฟไลน์ joe560-4

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: เมษายน 13, 2014, 21:02:17 »
งบขนาดนี้เพิ่มอีกนิดได้ 997 carrera  เลยนะ ขับดีกว่า 370z นะ

ผมเพิ่งปล่อยไปราคา ห้าปลายๆเอง

ออฟไลน์ kursk141

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: เมษายน 13, 2014, 21:24:30 »
5 ล้านเป็นก้อน ผมไม่ลง gtr ครับต้องมีเงินดูแลด้วย ผมว่าราคาอะไหล่มันตามราคารถนะ[มือ1] แต่ถ้ามีเงินหนุนอยู่ก็เอาเลย GTR
เป็นผม5ล้านจะถอยรถcoupe ผมอาจจัด e coupe /4 series/scirocco R/350มือ2/370มือ2

ออฟไลน์ fhasociety

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: เมษายน 13, 2014, 22:01:56 »
350z 370z ผมจะเลือกซื้อมือสองครับ เพราะถ้าเอามือหนึ่งมาไม่คุ้มอย่างแรง

แต่ถ้ามีงบ 5m ในมือ ผมคงไม่มองหา 370z อ่ะ ผมคงมองไปหาพวก TTS ดีกว่า
ทุกวันนี้ ผม ทำงาน เก็บเงิน แต่ง..................รถ

เขตจำกัดความเร็ว 10 แก้วต่อชั่วโมง

ออฟไลน์ TorTy

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: เมษายน 13, 2014, 23:50:43 »

ผมก็สนใจ Audi TT เหมือนกันครับ แต่ผมไม่ค่อยมีรายละเอียดรุ่นรถเท่าไรเลย ดูในเวป one2car เห็นขายกัน1ปลาย ยัน 2ล้านปลาย
แต่กว่าผมมีเงินซื้อ เวลานั้นคงมีรุ่นใหม่ๆออกมาแล้วละมั้งครับ (พอดีกำลังไปลงทุนทำสวน อีก5ปีถึงมีเงินก้อน กะซื้อสดเลยครับ)
อย่าง ออดี้ TT นี่ ค่าบำรุงรักษา เป็นยังไงบ้างครับ พอแนะนำผมได้บ้างไหมครับ ชอบรูปทรงมากๆครับ โดนใจจริงๆ ราคาก็สามารถไขว่คว้าได้จริง
อย่างR8 คงรอเป็น10ๆปีแน่ๆครับ เพราะคงต้องนำเงินจากกำไร มาซื้อบ้านสักหลัง http://www.one2car.com/AUDI_TTS/C12130480

แล้วอยากสอบถามอีกว่า ถ้าซื้อ ออดี้ TT กับ เบ้นซ์ C-คลาส หรือ E-คลาส จะคุ้มกว่าไหมครับ ตัวคูเป้น่ะคับ แต่ราคามากกว่ากันไป1ล้าน
ชีวิตผมไม่เคยซื้อรถเกิน1.5ล้านบาท ยังไงก็ช่วยแนะนำผมบ้างนะครับ ไม่อยากเปลืองพื้นที่ไปตั้งกระทู้เพิ่มให้มันรกเวปครับ ขอบคุณครับ
สดไม่สดผมว่าต้องดูดอกเบี้ยนะเวลานั้นด้วยครับเก็บทำลงทุนเงินสดเก็บไว้ดีกว่าถ้าดอกไม่แพงมาก
ส่วนเรื่อง Audi TTS ผมเองเกือบไปเหมือนกันครับพอดีน้องชายเปลี่ยนใจไป SLK R172 แทนซื้อตอนปรับราคาใหม่ถูกลงครับแต่มีรุ่นพี่ที่สนิทใช้อยู่ครับ TTS
ราคาไม่รีบรอดูอีกนิดลงเรื่อยๆครับซื้อทั้งทีเล่นตัว Minor Black Edition สีส้มจื๊ดๆไปเลยมือ 2  ราคา 2 ปลายๆครับ
ส่วนจะเป็น C Coupe หรือ E Coupe ต้องถามว่าชอบทรงเหลี่ยมหรือทรงมนได้ทั้งคู่ครับถึงตอนนั้นผมตัวเลือกผมเองจะเปลี่ยนจากนี้ครับ
ผมเองจะเลือกตามนี้ครับจากโจทย์ถ้าซื้อตอนนี้
มือ 1 งบ 3.5-4 ล้าน
1.series 4 M Sport สดใหม่ BSI 5 ปี
2.E200 Coupe AMG Sport+ ตัว facelift  เกียร์ดีขึ้นสวยขึ้นติดแค่จะเปลี่ยนโฉมภายใน 2 ปีกว่าๆอย่างมากใช้ยาวๆราคาขายต่อดีกว่านิดๆรวมทั้งความจุกจิกของรถน่าห่วงน้อยกว่าบีเอ็ม
3.C180 Coupe ติดตรงเครื่องผมว่าอืดไปนิดไปลองเทสมาจริงๆขับดีมากแต่ผมขับรถค่อนข้างเร็วครับอันนี้ต้องลองเองน่าจะใกล้เปลี่ยนโฉมแล้วศูนย์บางที่ไม่รับสั่งรถแล้วครับด้วยราคายังมีตัวเลือกดีๆ series2 กับ 86 ครับ
มือ 2 งบ 2-3 ล้านใจผมไปแค่ TTS หรือ 370Z ครับ

ส่วน 370Z มือ 1 ราคา 5 ล้านกว่าเห็นด้วยเลยครับเติมงบไป Cayman หรือ จัด GTR R35 ไปเลยคันนี้โดนมาก http://www.one2car.com/NISSAN_GT-R/L13130203  ;D

ออฟไลน์ shikimaru

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: เมษายน 14, 2014, 00:00:40 »
เพิ่มเติมข้อมูล ซ่อมบำรุง r35 ให้ละกันครับ

1.ขับทั่วไป อัดบนถนนบ้าง
5000 โล ถ่ายน้ำมันเครื่อง ประมาณ 10k นิดหน่อย
10000 ถ่ายน้ำมันเครื่อง เกียร์ เฟืองท้ายหน้า-หลัง ราวๆ 40k กว่าๆ

2.ลงสนาม
ถ่ายแบบ 10000 โลยกชุดเลย

อันนี้เฉพาะพวกน้ำมันนะครับ จำราคาของอย่างอื่นไม่ได้ เท่าที่สอบถามจากคนที่รู้จักกัน ใช้ r35 อยู่

ปล.จำได้ว่า เงิน 500k มันบอกว่ายังแทบแต่งไรไมไ่ด้เลย ได้แค่ท่อ ล้อ

ออฟไลน์ burutrad

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: เมษายน 14, 2014, 16:46:19 »
ถ้าถามเรื่องภาพลักษณ์ถ้าไม่ใช่คนบ้ารถอะไรมากบอกได้เลยครับว่าดูยังไงก็ไม่ห้าล้านครับ

ออฟไลน์ -Anonymous-

• Catch me if you can !!!
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: เมษายน 14, 2014, 17:02:38 »

อย่าซื้อมือหนึ่งเด็ดขาด....ตลาดมือสอง ตัว Nismo สวยๆ ขายอยู่ 3 นิดๆ ไปหามาลองขับก่อนว่าชอบมั้ย...ถ้าไม่ชอบขายต่อได้ไม่เจ็บตัวมาก

...ย้ำ!!! อย่าซื้อมือหนึ่งเด็ดขาด
ตามนี้ครับ อย่าพลาดไปมือ1 เด็ดขาด จะซื้อได้ รถคันอื่นต้องเยอะเงินเหลือ เป็นคนรักรถจริงจัง เอามาต้องเก็บยาว ใช้ยาว รักจริงครับ ด้วยงบขนาดนั้นตัวเลือกมหาศาลเลยครับที่คุ้มกว่า

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: เมษายน 14, 2014, 21:25:50 »
เห็นด้วยกับๆหลายๆท่านเลยครับ

ซื้อใหม่เอารุ่นอื่นเถอะ แต่เป็นผม R35 มือ2 แน่นอนเบย อิๆ

ออฟไลน์ dorAdeMOn

• **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: เมษายน 15, 2014, 01:56:22 »
เนื่องจากกระทู้ก่อนหน้านี้ http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,37721.0/topicseen.html

พอได้ cooper s มาแล้ว ไม่ถูกใจเท่าไหร่คับ เลยเอาไปให้คุณแม่ขับแทน

เลยตกลงว่าจะเปลี่ยนเอาคันเดียวแทนแต่ขอเป็น 2 ประตูดีกว่า

ซึ้งผมก็ไปถูกใจ 370z เข้าแต่ราคาเกรย์มาเก็ตอยู่ประมาณ 5.2M คิดไปคิดมาก็ว่าราคาสูงเอาเรื่องอยู่เหมือนกัน

ซึ่งราคาขนาดนี้ซื้อ 420D e coupe ได้สบายๆเลย แต่เนื่องจากมันรถคนละแนวกันเลยเอามาเปรียบเทียบกันไม่ได้

เลยอยากจะขอความเห็นหน่อยคับว่า 370Z กับราคา 5M มันคุ้มราคาหรือป่าว แล้วเรื่องภาพลักษณ์เวลาเห็นคนขับ 370Z เป็นยังไงบ้างคับ

แต่ผมกับชอบภายใน 370z มากกว่า 420d กับ e coupe ซ่ะอีก แต่อีกมุมนึ่งก็เสียดายเงินเพราะราคาสูงเอาเรื่องอยู่

ขอบคุณคับ

รถสัญชาติญี่ปุ่นที่มีราคาค่าตัวป้ายแดงแตะอยู่ที่ระดับ 5 ล้านอัพคันนี้
ในเรื่องประเด็นความคุ้มค่าด้านราคามีเพื่อนสมาชิกท่านอื่น ให้ความเห็นกันไปเยอะแล้ว
และด้านภาพลักษณ์ก็มีความคิดเห็นเพื่อนสมาชิกหลุดออกมาบ้างเหมือนกัน

ผมลองเอาค่าดูแลของ Z มาเป็นข้อมูลเพิ่มเติมละกันครับ
1. น้ำมันที่ใช้นั้น ผู้ใช้ส่วนมากจะเติม V-Power Benzine 95 ของ shell กับ Benzine 95
(Sohal 95 ก็ใช้ได้แต่เสียงส่วนใหญ่ก็แนะนำให้เลี่ยงกันหมด ยกเว้นฉุกเฉินจริงๆ)

ในราคานำ้มันที่ 1000 บาทสามารถวิ่งได้ประมาณ 140-200 km
ตกแล้วโลละประมาณ 5 บาทเป็นอย่างน้อย

2. ถ่ายน้ำมันเครื่อง ทุกๆ 8000 km จะมีค่าใช้จ่ายอยู่ที่ 5,xxx.00 บาท (อ้างอิง service จากศูนย์ TKF)
ใช้นมค. ยี่ห้อ Torco รหัส SR-1 10W30 6 กระป๋อง
และทุกๆ 20000 km ควรจะถ่ายน้ำมันเกียร์ด้วย (ค่าใช้จ่ายถ้าถ่ายน้ำมันเครื่องด้วย อยู่ที่ประมาณ 13,000.00 บาท)

3. ค่าประกันภัยชั้น 1 เบี้ยประมาณ 60,0000.00 บาท

4. ภาษีประจำปี ถ้าใช้ในนามบริษัทอยู่ที่ 19,000.00 แต่ถ้าในนามบุคคลจะเหลือประมาณ 9,700.00

5. อะไหล่เบิกศูนย์สามารถเทียบพาร์ทกับรถนิสสันที่ขายได้ในไทยได้ในบางตัว

6. ค่าปลดล็อก 180 ถ้าทำที่ TKF เคยถามค่าใช้จ่ายมาตกราวๆ สองถึงสามหมื่นครับ

นี่คือคร่าวๆที่ผมเจอมาครับ น่าจะเป็นข้อมูลได้บ้างนะครับ

ออฟไลน์ BrownCony

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: เมษายน 15, 2014, 12:08:55 »
เดี่ยวนี้คนเล่นนิสสันไม่มีใครไปทำที่ tkf แล้วมั่งครับ
เค้ามีที่ใหม่ ราคาถูกกว่า ครับ

• **
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: เมษายน 15, 2014, 12:59:02 »
เดี่ยวนี้คนเล่นนิสสันไม่มีใครไปทำที่ tkf แล้วมั่งครับ
เค้ามีที่ใหม่ ราคาถูกกว่า ครับ

ขอหลังไมค์หน่อยครับ
อยากได้เป็นทางเลือกครับ

jomyoot

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: เมษายน 15, 2014, 13:27:42 »

สดไม่สดผมว่าต้องดูดอกเบี้ยนะเวลานั้นด้วยครับเก็บทำลงทุนเงินสดเก็บไว้ดีกว่าถ้าดอกไม่แพงมาก
ส่วนเรื่อง Audi TTS ผมเองเกือบไปเหมือนกันครับพอดีน้องชายเปลี่ยนใจไป SLK R172 แทนซื้อตอนปรับราคาใหม่ถูกลงครับแต่มีรุ่นพี่ที่สนิทใช้อยู่ครับ TTS
ราคาไม่รีบรอดูอีกนิดลงเรื่อยๆครับซื้อทั้งทีเล่นตัว Minor Black Edition สีส้มจื๊ดๆไปเลยมือ 2  ราคา 2 ปลายๆครับ
ส่วนจะเป็น C Coupe หรือ E Coupe ต้องถามว่าชอบทรงเหลี่ยมหรือทรงมนได้ทั้งคู่ครับถึงตอนนั้นผมตัวเลือกผมเองจะเปลี่ยนจากนี้ครับ
ผมเองจะเลือกตามนี้ครับจากโจทย์ถ้าซื้อตอนนี้
มือ 1 งบ 3.5-4 ล้าน
1.series 4 M Sport สดใหม่ BSI 5 ปี
2.E200 Coupe AMG Sport+ ตัว facelift  เกียร์ดีขึ้นสวยขึ้นติดแค่จะเปลี่ยนโฉมภายใน 2 ปีกว่าๆอย่างมากใช้ยาวๆราคาขายต่อดีกว่านิดๆรวมทั้งความจุกจิกของรถน่าห่วงน้อยกว่าบีเอ็ม
3.C180 Coupe ติดตรงเครื่องผมว่าอืดไปนิดไปลองเทสมาจริงๆขับดีมากแต่ผมขับรถค่อนข้างเร็วครับอันนี้ต้องลองเองน่าจะใกล้เปลี่ยนโฉมแล้วศูนย์บางที่ไม่รับสั่งรถแล้วครับด้วยราคายังมีตัวเลือกดีๆ series2 กับ 86 ครับ
มือ 2 งบ 2-3 ล้านใจผมไปแค่ TTS หรือ 370Z ครับ

ส่วน 370Z มือ 1 ราคา 5 ล้านกว่าเห็นด้วยเลยครับเติมงบไป Cayman หรือ จัด GTR R35 ไปเลยคันนี้โดนมาก http://www.one2car.com/NISSAN_GT-R/L13130203  ;D

ขอบพระคุณมากครับ

ออฟไลน์ BrownCony

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: เมษายน 15, 2014, 14:55:08 »

https://www.facebook.com/pages/GT-Tuning/628008770570267?ref=profile
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 15, 2014, 14:59:15 โดย BrownCony »

• **
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: เมษายน 15, 2014, 17:26:34 »

https://www.facebook.com/pages/GT-Tuning/628008770570267?ref=profile

ขอบคุณครับ