ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามพี่จิมมี่ เรื่อง EX หน่อยนะครับ  (อ่าน 3570 ครั้ง)

ออฟไลน์ jocole

• Jr. Member
  • **
คืออยากถามว่าพี่จิมมี่พอจะมีข้าวคราวบ้างไหมครับ

ว่า lancer ex จะมีโครงการ เอาตัว MT เข้ามาขายในไทยบ้างไหมน่ะครับ

ส่วนตัวเเล้วชอบ MT น่ะครับ ถึงจะเคยไปลอง ex เกียร์ cvt แล้วก็ตาม

แต่ความรู้สึกว่า ยังอยากให้เป็น MT อยู่ดีน่ะครับ

ตอนนี้รอ ตัว MT อยู่ แต่ก็ใกล้จะรอไม่ไหวเเล้วล่ะครับ กลัวจะไปโดนกับตัวอื่นก่อนน่ะครับ

ขอบคุณมากๆ ครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
Re: ขอถามพี่จิมมี่ เรื่อง EX หน่อยนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 11:19:23 »
มีนะครับ ลองหาดูดีๆ ปีเก่าๆ ตั้งแต่โฉมเตารีด ยันก่อนปัจจุบัน ที่แปะป้ายหราน่ะครับ EX แต่ถ้าตัวเก่าเอาเป็น EXi จะได้หัวฉีดดีกว่านะครับ

ออฟไลน์ 911turbo

• Full Member
Re: ขอถามพี่จิมมี่ เรื่อง EX หน่อยนะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 11:20:38 »
ไม่ใช่พี่จิม แต่จะช่วยตอบว่า ไม่มีข่าวคราวใดๆ

ถ้า want MT ไปเอา cruze 1.8  MT เลยครับ option เพียบ  น่าจะมันอยู่  
ไม่งั้นก็ไปเอา  civic 1.8 E MT มือสอง รายนั้นก็มัน + option เพียบ เช่นกัน

เทพสุดก็ หา focus TDCI MT   มือสอง   แต่หาโคตรยากหน่อย คนที่มีก็ไม่ปล่อยง่ายๆ

ออฟไลน์ nudragon

• MT Mania!!
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 11:38:13 »
ถ้าขายจริงคงเห็นผูกโบ แต่ง x เยอะแน่นอน

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 12:55:59 »
ยังไม่มีแผนในตอนนี้ครับ

ออฟไลน์ jocole

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 09:06:25 »
ขอบคุณมากครับ

สงสัยได้ไปจัดตัวอื่นก่อนแน่ๆเลย