ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามพี่จิมมี่ เรื่อง EX หน่อยนะครับ  (อ่าน 3579 ครั้ง)

jocole

• บุคคลทั่วไป
คืออยากถามว่าพี่จิมมี่พอจะมีข้าวคราวบ้างไหมครับ

ว่า lancer ex จะมีโครงการ เอาตัว MT เข้ามาขายในไทยบ้างไหมน่ะครับ

ส่วนตัวเเล้วชอบ MT น่ะครับ ถึงจะเคยไปลอง ex เกียร์ cvt แล้วก็ตาม

แต่ความรู้สึกว่า ยังอยากให้เป็น MT อยู่ดีน่ะครับ

ตอนนี้รอ ตัว MT อยู่ แต่ก็ใกล้จะรอไม่ไหวเเล้วล่ะครับ กลัวจะไปโดนกับตัวอื่นก่อนน่ะครับ

ขอบคุณมากๆ ครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
Re: ขอถามพี่จิมมี่ เรื่อง EX หน่อยนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 11:19:23 »
มีนะครับ ลองหาดูดีๆ ปีเก่าๆ ตั้งแต่โฉมเตารีด ยันก่อนปัจจุบัน ที่แปะป้ายหราน่ะครับ EX แต่ถ้าตัวเก่าเอาเป็น EXi จะได้หัวฉีดดีกว่านะครับ

ออฟไลน์ 911turbo

• Full Member
Re: ขอถามพี่จิมมี่ เรื่อง EX หน่อยนะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 11:20:38 »
ไม่ใช่พี่จิม แต่จะช่วยตอบว่า ไม่มีข่าวคราวใดๆ

ถ้า want MT ไปเอา cruze 1.8  MT เลยครับ option เพียบ  น่าจะมันอยู่  
ไม่งั้นก็ไปเอา  civic 1.8 E MT มือสอง รายนั้นก็มัน + option เพียบ เช่นกัน

เทพสุดก็ หา focus TDCI MT   มือสอง   แต่หาโคตรยากหน่อย คนที่มีก็ไม่ปล่อยง่ายๆ

ออฟไลน์ nudragon

• MT Mania!!
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 11:38:13 »
ถ้าขายจริงคงเห็นผูกโบ แต่ง x เยอะแน่นอน

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 12:55:59 »
ยังไม่มีแผนในตอนนี้ครับ

jocole

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 09:06:25 »
ขอบคุณมากครับ

สงสัยได้ไปจัดตัวอื่นก่อนแน่ๆเลย