ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนี้เห็นรถ vios ป้ายแดงเยอะมาก city 2014 ไม่ทำให้สะเทือนเลยหรือ ?  (อ่าน 11025 ครั้ง)

ออฟไลน์ porasit33

• Hero Member
vios ก็พอขับได้นะ ไม่ได้ขับเร็วซะหน่อย ออพชั่น city จะได้ใช้หรอ ไม่ได้ไปแข่งกะใคร
จออะไรก็ไม่ได้ดูหรอกเสียสมาธิ VSC ก็ไม่ต้องหรอกขับไม่เร็วนิ ถูกกว่า city อีก
เหตุผลของคนซื้อวีออสส่วนใหญ่

แล้วมันก็ดันเพียงพอที่จะซื้อรถคันนึงได้ฮ่าาา
แต่ผม say no TOYOTA ตลอดชีวิต ^^

ออฟไลน์ Chris Evn

ทำไม ผมเห็น CITY ใหม่ เยอะเลย

ส่วน VIOS ป้ายแดงเห็นน้อยมาก น้อยกว่า Eco Sport ด้วยซ้ำ  ::)

ออฟไลน์ golf8023

เห็นพอๆกันครับ Vios City ป้ายแดง
แต่ Yaris นี่เยอะมาก ของเค้าแรงจริง (โปรแรง)
ช่วงนี้พี่โต โปรแรงทุกรุ่นครับ บางทีคนซื้อรถสมัยนี้ฉลาดครับ เรื่องออฟชั่นบางทีบางอย่างเค้ามองว่ามีไปก็ไม่ได้ใช้ สู้เอาของแถมดีกว่า มือถือ ทีวี เอาไปขายต่อได้ตังค์มาเติมน้ำมันอีก  ;D

ออฟไลน์ EvilArt

• Jr. Member
  • **
ผมคงโง่เองครับ ผมต้องการซื้อรถ ไม่ใช่ซื้อมือถือ ทีวี เศร้าเลย :'( :'(

ไม่มีตังเติมE20 ต้องเติมe85แทน

ออฟไลน์ Sappe!

เท่าที่ผมเห็น City เยอะกว่า Vios นะครับ

แต่ถ้าเป็น Yaris ผมว่าเยอะกว่า Vios ซะอีก
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium

ออฟไลน์ sajilki

• Full Member
ก็ขายดีไล่ๆกันครับ วีออสก็ดูสวยเรียบๆร้อยๆดี เสียแค่เครื่องเก่า แต่สำหรับบางคนก็คงคิดว่า1500เหมือนกันคนส่วนใหญ่มองแค่CC จริงๆนะ เลยมองภายนอกกับแบรนมากกว่า คนซื้อวีออสมาขับบางทีก็อาจจะอยากประหยัดตังจริงๆซื้อรถเล็กติดแก๊ส ซ่อมง่ายอะไรแบบนี้   

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
เจ้าตลาดของแถมเพียบ มันขายดีไม่แปลกนะครับ