ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่รู้ผมคิดไปเองหรือป่าว พวงมาลัยของ Teana ใหม่ดูเหมือน.....  (อ่าน 9992 ครั้ง)

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
ล้ำลึกนะครับ แต่ผมก็ไม่ชอบอยู่แล้ว มันดูแปลกๆ ไม่เหมาะกับเทียน่าเลย

ถ้าผมซื้อ L33 นะ ถอดพวงมาลัยขายเลย แล้วหา J32 มาใส่แทน

ออฟไลน์ hutzero

นึกว่าเจ้าของกระทู๊จะบอกว่า........

ออฟไลน์ friend2929

• Full Member
นึกว่าผมคิดถึงสิ่งนี้คนเดียว 5555

ไม่มีไรหรอกครับ แชร์ ขำขำ

ออฟไลน์ holahola66

ขำๆครับ สมัยผมเรียนมหาลัย อยู่เอแบคผมก้อเรียกตึก CL ว่าตึกกระเจี๊ยว ก้อมันเหมือนนี่หว่า.  555
Mercedes C-Class W205 CDI
BMW 116i f20
Honda Civic EG 3door D16a turbo MT
Nissan March 1.2 cvt

ออฟไลน์ iKrit

• Blue. Just BLUE.
นึกว่าเจ้าของกระทู๊จะบอกว่า........

แว๊กกกกกก ไม่ใช่แล้วคร้าบบบบบบ XP
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก

ออฟไลน์ i-Kao

• Full Member

จขกท. อารมณ์เหมือนผมที่มอง จานหน้า shimano ultegra ตัวล่าสุดในรูป เหมือนกับช้างน้อยของชินจังเป๊ะ เหมือนขนาดว่าผมกันงบไว้ส่วนหนึ่งสำหรับเปลี่ยนจานที่ว่าทิ้งหากจักรยานคันใหม่ของผมมากับจานหน้ารุ่นนี้

เปลี่ยนแล้วของเก่ายกให้ผมก็ได้นะครับ  อิอิ ;D ;D ;D

ตอบ จขกท. ผมว่ามันเหมือน icon ของโปรแกรม foobar2000 ครับ   :D :D :D

ออฟไลน์ laempiab

• Sr. Member
มีโอกาสได้ลองสัมผัสพวงมาลัยแล้ว
วันนี้--  ที่โรบินสันศรีราชาครับ
ภายในสีดำ สวยดี
พวงมาลัยเล็กๆ น่าทะนุถนอม อิ อิ

.....

แต่โดยสัมผัส ชอบแบบอวบๆ
เต็มไม้เต็มมือดี --เอ่อ พวงมาลัยน่ะคับ 55