ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่รู้ผมคิดไปเองหรือป่าว พวงมาลัยของ Teana ใหม่ดูเหมือน.....  (อ่าน 10010 ครั้ง)

ออฟไลน์ iKrit

• Hero Member
  • Blue. Just BLUE.
จากที่ได้เห็นภาพถ่ายภายในของพี่จิมมี่แล้ว ความคิดแรกที่แว๊บเข้ามาในหัวผมเกี่ยวกับพวงมาลัยของ Teana ใหม่นั้นดูเหมือนจอกศักดิ์สิทธิ์หรือมดลูกของผู้หญิงมาก!

ทั้งส่วนเว้าส่วนโค้งดูแทบจะเหมือนกันเด๊ะ จะต่างหน่อยตรงที่ไม่มีรูปทรงรังไข่โผล่ออกมาให้เห็น ไม่รู้แรงบรรดาลใจของนักออกแบบเขาจงใจให้ออกมาเป็นแบบนี้เพื่อเล่นจิตวิทยากับผู้ขับขี่หรือป่าว หรือว่าผมคิดไปเองคนเดียว = =a

"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก

ออฟไลน์ decptt

ออฟไลน์ Mr.Siri

• Jr. Member
  • **
คิดมาก
 :)

ออฟไลน์ O_o"

จินตนาการท่านสูงมาก  ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 24, 2013, 07:21:15 โดย O_o" »

ออฟไลน์ Emission

• Newbie
  • *
ตอนแรกไม่คิด ...แต่พอคิดเท่านั้นแหล่ะ....เหมือนเลยครับ อิอิ :D

ออฟไลน์ baddream11

• Sr. Member
เ่อ่อ เหมือนจริงๆแฮะ ;D

ออฟไลน์ nithiyod

คิดลึกมาก

ออฟไลน์ mild-melody

• **
แหะๆ พอดูตามแล้วแอบเหมือนจริงๆ

ออฟไลน์ Nikle_pk

ลามกใช้ได้เลยนะครับ จขกท.
ดูพวงมาลัยรถคิดไปถึงเรื่องเพศได้  ;D
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ aood!e

• Full Member
คิดแนวนี้เก็บไว้ในใจเถอะครับ  คิดมากไป

GreenG

• บุคคลทั่วไป
นิสสันออกแบบอะไรจะเป็นผู้หญืงไปหมดครับ

ดูดีๆ ;)

ออฟไลน์ MealL

• Newbie
  • *
ผมว่าท่านหมกมุ้น ไปหน่อยนะ ถ้าอยู่หลัง พวงมาลัยคง ฟินตลอดเวลา เลย นิ

อิอิ ล้อเล่นนะ

ออฟไลน์ Joe NG

โอ้ว..  เลเวลท่านสูงมาก  มองได้ลึกซึ้งยิ่งนัก  เปรียบดังเม็ดฝนบนปลายกระบี่

ส่วนเลเวลระดับผม  มองได้แค่เพียงว่ามันคล้าย

ปล. เครดิตตามรูปนะครับ

ออฟไลน์ Newhang

โห  คิดได้ยังไงเนี่ย ;D

ออฟไลน์ ichok

ผมว่าเหมือนกางเกงใน ไม่คิดลึกเท่า ;)

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
อย่าหาว่าผมดูถูกผู้หญิงเลยนะ..เพราะความคิดแบบนั้นไม่เคยมี แต่บอกไว้ก่อนกันเข้าใจผิดกัน

ผมมองพวงมาลัยมันแล้วนึกถึง..ผู้หญิง ..นึกถึงสรีิสระส่วนต้นคอลงมาถึงใกล้ๆร่องอก
เวลาเธอใส่เสื้อคอ V โค้งๆอ่ะ

แต่ถ้ามองอีกที
มันก็ทำให้นึกถึงบิกินี่ชิ้นล่าง..เวลามองจากด้านหลัง..ของสาวที่ผมเคยเห็นที่หาดไวกิกิ

แต่มันต้องเป็นพวงมาลัยสีครีมนะ ถ้าเป็นสีดำ ผมจะเฉยๆ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

keanetona

• บุคคลทั่วไป

จขกท. อารมณ์เหมือนผมที่มอง จานหน้า shimano ultegra ตัวล่าสุดในรูป เหมือนกับช้างน้อยของชินจังเป๊ะ เหมือนขนาดว่าผมกันงบไว้ส่วนหนึ่งสำหรับเปลี่ยนจานที่ว่าทิ้งหากจักรยานคันใหม่ของผมมากับจานหน้ารุ่นนี้

ออฟไลน์ lifeonmap

• **
อย่าหาว่าผมดูถูกผู้หญิงเลยนะ..เพราะความคิดแบบนั้นไม่เคยมี แต่บอกไว้ก่อนกันเข้าใจผิดกัน

ผมมองพวงมาลัยมันแล้วนึกถึง..ผู้หญิง ..นึกถึงสรีิสระส่วนต้นคอลงมาถึงใกล้ๆร่องอก
เวลาเธอใส่เสื้อคอ V โค้งๆอ่ะ

แต่ถ้ามองอีกที
มันก็ทำให้นึกถึงบิกินี่ชิ้นล่าง..เวลามองจากด้านหลัง..ของสาวที่ผมเคยเห็นที่หาดไวกิกิ

แต่มันต้องเป็นพวงมาลัยสีครีมนะ ถ้าเป็นสีดำ ผมจะเฉยๆ
สีดำ Sexy นะครับ

ออฟไลน์ archian

ไม่เคยคิดว่าเหมือนนะ   

สงสัยท่านคงชอบคิโมจิ๊มากไปหน่อยนะ  Fab Fab Fab

ออฟไลน์ f1rstgot

5 5 5 ตามนั้นครับ เหมือนสะโพกของผู้หญิงที่ใหญ่แล้วลดลงมาเป็นเอวเรื่อยๆจนเล็ก

ออฟไลน์ pladaek

• FF1.5SMG
ผมก็คิดเหมือนท่าน จขกท. นั่นแหล่ะครับ..

คิดมาตั้งแต่ซิลฟี่เปิดตัวแล้ว แต่ไม่กล้าพูดออกมา 55+
ไม่ได้ขับรถเพื่อทำเวลาที่ดีที่สุด.. แต่ขับรถเพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด..

ออฟไลน์ PJ"

• Fake Forester
ไม่ได้คิดเลยครับ5555

แต่ชอบครับสวยดีดูมีสเนห์ดี

ออฟไลน์ ChaiBC

• **
555  จขกท. มีธงอยู่ในใจ  เห็นอะไรก็เป็นตามที่ตั้งธงไว้หมด..อิอิ
ขออภัยครับ  ขำๆ 

ออฟไลน์ raygun

.
.
.
ควรปรับปรุงพวงมาลัยตั้งแต่ซิลฟี่แล้ว น่าเกลียดมากเลย

ออฟไลน์ Nikle_pk

พวงมาลัยรุ่นนี้เหมือนอะไรครับ ท่าน จขกท. ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 24, 2013, 11:30:09 โดย Nikle_pk »
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ Psychopath

• **
ท่าน จขกท เป็นสูติแพทย์รึป่าวคับ

ออฟไลน์ aood!e

พวงมาลับอันนี้ มันก้อจะเข้าไปอยู่ในAll New X-tail มีนาก้อได้เห็นอีกครับ

ออฟไลน์ iKrit

• Blue. Just BLUE.
ผมกลับมาอ่านดูแล้วดีใจที่ไม่ได้มีผมคิดอยู่คนเดียว แต่.......
แง....ผมไม่ใช่คนลามก หรือเป็นคนหมกมุ่นนะคร้าบบบบ T-T
แค่เห็นมันนูนๆ โค้งเว้าคุ้นตาเลยนึกขึ้นมาได้ว่ามันเหมือนสิ่งที่ผมกล่าวไว้ข้างต้นนั่นล่ะครับ
ส่วนตัวแล้วผมได้เข้าโรงพยาบาลอยู่เรื่อยๆ เนื่องจากอาการภูมิแพ้ของผมเอง
ระหว่างที่นั่งรอแพทย์ตามนัดดูอาการประจำ ผมก็ชอบหยิบใบปลิวในโรงพยาบาลมาอ่านไปเรื่อยน่ะครับ
ส่วนใหญ่ที่โรงพยาบาลมักทำใบปลิวไว้ก็จะเป็นเรื่องของคุณผู้หญิงเสียส่วนใหญ่
(ของคุณผู้ชายก็มี เช่นสาเหตุของการมะเร็งในจุดลับ และการป้องกัน เป็นต้น)
ผมเลยนึกถึงเรื่องนี้เป็นเรื่องแรกน่ะครับ แหะๆ

ส่วนเรื่องพวงมาลัยของรถรุ่นอื่น เช่น ของ Toyota ที่หลายคนว่าเหมือนกางเกงใน
ตอนแรกผมก็ไม่ได้คิดว่าเหมือนกางเกงในจนเพื่อนหรือคนรอบตัวบอกเนี่ยแหล่ะที่ว่ามันเหมือนอยู่เหมือนกันครับ ^^"
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก

ออฟไลน์ Lammerison

ดีนะไม่บอกว่า เอากางเกงใน ไป หุ้มพวงมาลับ

;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ S6

อืม.... ท่าน จขกท แล้วอื่นๆล่ะครับ นึกถึงอะไร กระปุกเกียร์เงี้ย, กระจกมองข้างเงี้ย, ปุ่มปรับเสียงเงี้ย ผมเดาว่าน่าจะคิดไปอีกไกลเลย...