ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครให้คนนั่งในรถมากกว่า จำนวนเบาะที่นั่ง มั่งไหมครับ..แล้วส่วนมากนั่งสูงสุดกันกี่คนคร  (อ่าน 25488 ครั้ง)

ออฟไลน์ SaiXaiZai

• Sr. Member
นึกถึงรถตุ๊กๆ เลย นักเรียนผู้หญิงสองคนโบกเรียกรถ พอตกลงราคากับคนขับเสร็จ เพื่อนๆ วิ่งออกมาขึ้นด้วยอีกสิบ 555555

ออฟไลน์ MystogaN

• Hero Member
ไม่เคยเกิน 5 ครับ ไม่อนุญาติจริงๆ

ออฟไลน์ Nlight

• Sr. Member
  • พิมพ์ผิดประจำ
น่าจะ Honda ......ไม่ทราบรุ่น 5 คน

สมัยเด็กประถมครับ ไปร้านเกมกัน

.
.
.
มอไซ ทรงสกู๊ดเตอร์นะครับ  :D

ออฟไลน์ decptt

ปัจจุบัน
J32 ผุ้ใหญ่ 6 เด็ก 2
คนขับ 1
คนนั่งหน้า 1+เด็ก2ขวบ 1
ด้านหลัง
หญิง 3 (ท้วม) + คนท้อง 8เดือน(หนัก95) 1คน + เด็ก5ขวบ 1 คน

ออฟไลน์ Ruksadindan

นึกถึงรถตุ๊กๆ เลย นักเรียนผู้หญิงสองคนโบกเรียกรถ พอตกลงราคากับคนขับเสร็จ เพื่อนๆ วิ่งออกมาขึ้นด้วยอีกสิบ 555555
นี่มันวิชาซุ่มโจมตีที่ใช้สมัยเรียน รด. นี่นา ส่ง decoy โบกสักสองคน กันรถไว้เสร็จ....โผล่มาครึ่งโหล 5555

ไม่เคยเกิน 5 ครับ ไม่อนุญาติจริงๆ
#RESPECT จริง ไม่ประชดครับ

ออฟไลน์ HYDE--

Mitsu champ 9 คน ระยะทาง 10 กิโล

Fiesta 6 คน ไปพัทยา คนนั่งหลัง ก้นบวมครับ เมื่อยมากๆ เพราะมันแคบ รถอืดลงเล็กน้อย

Accord G8 7 คน ไป นครยายก รถอืดลงเล็กน้อย

แล้วก็ E39 นั่ง 8 คน ระยะทางประมาน 100 กิโล
ตอนนั้นกำลังจะเปลี่ยนโช้คใหม่พอดี 555