ผู้เขียน หัวข้อ: สุดยอดแห่งรถทีบริโภคน้ำมันมาก คุณคิดว่าเป็นรถอะไร  (อ่าน 20078 ครั้ง)

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Hero Member
  • Keep working by Johnie worker
ส่ง bugatti veyron คับ

อ่านใน auto car มามั้ง
100 ลิตร/ 13 นาที หมด
 ;D

เหยียบมิดติดพื้นรถ = =" ระหว่างเร่งไปความเร็วสูงสุด

อย่างนี้ต้องเรียกว่าสูบน้ำมันแล้วครับ
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
สุดยอดการทานน้ำมัน ผมยกให้ Hummer เลยครับ
แต่ไม่ว่าจะรุ่นไหน ถ้ากินไม่ถึง 10 นี่ จ่ายค่าน้ำมันบานจริงๆ ครับ
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ LimitedEdition

ส่ง bugatti veyron คับ

อ่านใน auto car มามั้ง
100 ลิตร/ 13 นาที หมด
 ;D

เหยียบมิดติดพื้นรถ = =" ระหว่างเร่งไปความเร็วสูงสุด

อย่างนี้ต้องเรียกว่าสูบน้ำมันแล้วครับ

ไม่ต้องห่วงครับ เพราะขณะเร่งไปจนถึงความเร็วสูงสุด
ยางของ Bugatti Veyron จะทนได้แค่ 8 นาทีเท่านั้น (ณ ความเร็วสูงสุด)
ดังนั้น น้ำมันไม่ทันจะหมด ยางก็ระเบิด รถก็จะคว่ำ คนขับก็ตายกันไปเรียบร้อยหมดแล้ว