ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้พูดคุย และ ตั้งรับคำถาม รายการ DR!VE By J!MMY วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2022  (อ่าน 2529 ครั้ง)

ออฟไลน์ deertesla

• Hero Member
สวัสดีครับ
1.ขอข่าวค่ายรถโปรตอนกับจี่ลีที่จะกลับมาขายที่ไทยหน่อยครับ ปล.ผมเคยใช้ Exora turbo ชอบช่วงล่างโลตัสที่เค้าใส่มาให้ครับ

2.จะซื้อรถขับทางไกลภายในสิ้นปีนี้
วิ่งกทม-ขอนแก่น ขับ 120 ประจำ
ชอบนุ่มๆ เกาะถนนดี
ชอบรุ่นที่เปิดฝาท้าย พับเบาะหลังได้
เล็ง City กับ Civic hatchback ไว้
ถ้าเราอยากให้เกาะถนนดีขึ้นต้องอัพ
เกรดยางกับโช็คอัพ
หรือมีรถรุ่นอื่นที่น่าสนกว่านี้มั้ยครับ
งบล้าน +-
ขอบคุณครับ 🙏🏻
ช่วงล่างขับทางไกลเกาะถนนดีตอนนี้ก็มีสวิฟต์และก็มาสด้า2ครับ หรือขยับไปcx3  76x,xxxที่ยังไม่รวมส่วนลดครับ