ผู้เขียน หัวข้อ: รถมือสอง ราคาต่ำกว่า2แสนขับสนุกเพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 14184 ครั้ง)

ออฟไลน์ kibrain

• Jr. Member
  • **
A31 JZ-bo auto+ LPG แรง สบาย ประหยัด

ออฟไลน์ mustard

• Newbie
  • *
หาแบบไม่มีเป้าหมายว่าเอาของยี่ห้ออะไร แนะนำไป Toyota sure ดีกว่าค่ะ มีหลายราคาแล้วอีกอย่างได้มาตรฐานด้วย เพราะเพื่อนเราก็ไปออกที่นี่มา ออกปุ๊บมันบอกตังค์เหลือติดแก๊ส AG เลยจะได้ไม่ต้องกลุ้มเรื่องน้ำมัน มันบอกชิวมาก

ออฟไลน์ kimhun55

• Newbie
  • *
แนะนำโตโยต้า ปีเก่า ๆ หน่อย ครับ ราคาซักประมาณ 170000  วีออสได้ยิ่งดีครับ  ซื้อมาก็มาติดแก๊ซ ของ AG  ราคา ก็รวมประมาณ 200000 หรือเกินนิดๆ ขับสบายชัวครับ