ผู้เขียน หัวข้อ: // คืนนี้ อยากจะ Save หน้าจอเว็บหลัก ไว้ดูเป็นที่ระลึก ก็รีบ save กันนะครับ //  (อ่าน 3923 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ผมไม่แน่ใจว่า เราจะยังได้เห็นหน้าจอของเว็บหลัก ของเรา กันอยู่จนถึงมะรืนนี้หรือเปล่า
ก็เลยแวะมาเตือนๆ กันหนะครับ

แหะๆ

ออฟไลน์ O_o"

มาปรับตัวมาใช้เว็บใหม่อีกแล้วหวังคงใช้งานได้ง่ายเหมือนเดิมครับ ::) ::)

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
จัดไปแล้วครับผม
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ MC Stradale

อย่างนี้แสดงว่าใกล้มามากแล้วใช่ไหมครับ ว๊าวๆๆๆๆๆ  :o

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
อย่าว่างั้นงี้เลยนะครับ

คือผมเซฟไม่เป็นอ่ะ ใช่ปรินท์สกรีนหรือเปล่าครับ ?

ออฟไลน์ WinniE

• Sr. Member
  • TO THE WORLD BEST...K5
เซฟเรียบร้อยแล้วครับ ;) รอชมรูปแบบใหม่ Minorchange

ปล. จะเปลี่ยนทันก่อน 20 ล้านหรือเปล่าเนี่ย เพราะตอนนี้ก็ 19,97X,XXX แล้ว :D

คือผมเซฟไม่เป็นอ่ะ ใช่ปรินท์สกรีนหรือเปล่าครับ ?

ประมาณนี้ก็ได้ครับ แต่ผมใช้โปรแกรม Snagit ซึ่งมีแบบ Scrolling Window (เซฟตั้งแต่บนจนถึงด้านล่างสุดของหน้าเว็บ)ให้ด้วยครับ :)
2003 Honda Accord 2.4 E
2007 Nissan Frontier Navara King Cab 2.5 SE

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
รับทราบครับผมม
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

กดPrtScเปิดPaintแล้วก็วางเลยครับ

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
เซฟเรียบร้อยครับ  ;D

Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
คุณ name คร้าบ

ไม่ต้องเอามาแปะบนนี้ก็ได้คร้าบบ
อย่างที่บอกไปในกระทู้ก่อนหนะคร้าบบ
ถ้าไม่จำเป็น ก็อย่าเพิ่งโพสต์รูปเลยคร้าบบบ
เดี๋ยวเว็บจะอืดอีกนะคร้าบบบบ  ขอบคุณคร้าบบบบ