ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยเลือกรถหน่อยครับ ถ้าโจท์ยคือต้อง MT เท่านั้น มีตัวไหนบ้าง  (อ่าน 8393 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
เว็บนี้เคยแปะลิงค์ 5-Series ทั้งสองโฉมที่ผ่านมา เกียร์ธรรมดาครับ นี่ล่ะ D-Seg น่าสนเลย แต่โดนเก็บไปละล่ะ ดู C-Seg ที่ไม่โดนกั๊กอะไรเท่าไหร่อย่าง Civic or Elantra แทนครับ

ถ้างบ 1 ล้าน กับเกียร์ธรรมดา ผมจะเลือกรถเล็กไว้ก่อน MARCH, SWIFT สองตัวนี้กับ ECO Car เอามาจับโหลดนิด ๆพองาม ใส่คานเหล็กหน้าหลังให้มันใหม่ สั่ง option airbag มาใส่เพิ่มให้ครบคู่ เครื่องเดิม ๆ นี่หล่ะครับ

สั่งได้นี่จะดีมากครับ แต่ตอนผมซื้อ GLX เขาก็ไม่ให้เปลี่ยนเป็นเกียร์ธรรมดา vice tiida

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
งบแบบนี้ ผมไม่ลังเลเลือก D seg ครับ

ภาพลักษณ์ระดับหนึ่ง ขับสบาย นั่งสบาย เครื่องแรงกำลังดี(แต่บางรุ่นแรงมากนะเออ)