ผู้เขียน หัวข้อ: จากที่ตั้งคำถามไปว่า Audi A5 กับ Jagaur XF2.2 diesel สุดท้ายผมได้รถแล้วครับ  (อ่าน 8063 ครั้ง)

ออฟไลน์ Natto1688

• Newbie
  • *
จากที่ได้ถามเพื่อนๆใน headlightmag.com ไปตอนนี้ผมได้รถมาเรียบร้อยแล้วนะครับเป็น Audi S5 ครับ  แล้วผมทำรีวิวเล็กๆ ไว้ใน user voice แล้วนะครับ ถ้าสนใจก็ไปลองชมดูครับ แต่อาจจะไม่ค่อยละเอียดเท่าไหร่นะครับ และรูปก็ใช้แค่ Iphone4 ถ่ายครับ ย้ำนะครับว่า 4 ไม่มี S ครับ 55 ซื้อรถตังค์หมดไม่มีตังค์ซื้อกล้องถ่ายทำรีวิวสวยๆเลยครับ ขอบคุณนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 02, 2013, 21:10:38 โดย Natto1688 »

ออฟไลน์ Ton247

• Jr. Member
  • **
ยินดีด้วยกับรถใหม่นะครับ สวยมากๆครับ

;D ;D ;D

ออฟไลน์ dht_tubes

• Hero Member
ยินดีด้วย เดี๋ยวตามไปอ่านครับ

ออฟไลน์ WRD79

• Full Member
ยินดีกับรถใหม่ด้วยครับ รีบตามไปอ่านรีวิวเลย  ;D
Mercedes Benz E220 W124
BMW X1 E84
HONDA HRV
HONDA Civic FK

ออฟไลน์ cloud

• Sr. Member
ยินดีด้วยครับ ถามนิดนึงรุ่นนี้ผมเห็นในone2carมันจะมีรุ่นตาแหลมๆ มันคือตัวไมเนอร์เชนจ์ใช่ไหมครับ

ออฟไลน์ JikorokunG

ยินดีด้วยครับ รถสวยและหล่อมาก

ขับขี่ปลอดภัยยค้าบบผ๊มมรถแรงง

ออฟไลน์ ehnong

• Newbie
  • *
คู่ฟัดกับ BMW M3 น่าจะเป็น AUDI RS 5 นะครับ

ออฟไลน์ ぼくは"P.P."です

ผมว่าน่าจะเป็นคู่ฟัดกับ 435i มากกว่านะครับ ;D
Great Handling = Great Car

ออฟไลน์ Parinceo

สวยมากครับ ไม่ค่อยเห็นบนถนนเลยนะครับคันนี้ เคยเห็นจริงๆก็แค่ 2ครั้ง

เดี๋ยวตามไปอ่านรีวิวครับ  :D

ออฟไลน์ OLan-मंदिर लड़का

ยินดีกับรถใหม่ด้วยครับ  ;)

AuNaraKa

• บุคคลทั่วไป
จากที่ได้ถามเพื่อนๆใน headlightmag.com ไปตอนนี้ผมได้รถมาเรียบร้อยแล้วนะครับเป็น Audi S5 ครับ คู่ฟัดกับ BMW M3 แล้วผมทำรีวิวเล็กๆ ไว้ใน user voice แล้วนะครับ ถ้าสนใจก็ไปลองชมดูครับ แต่อาจจะไม่ค่อยละเอียดเท่าไหร่นะครับ และรูปก็ใช้แค่ Iphone4 ถ่ายครับ ย้ำนะครับว่า 4 ไม่มี S ครับ 55 ซื้อรถตังค์หมดไม่มีตังค์ซื้อกล้องถ่ายทำรีวิวสวยๆเลยครับ ขอบคุณนะครับ

เอาแค่นี้ไปประกบกับ M3 ก็โดนฉีกสิครับ อิอิ

ไมไม่ออกเป็นตัว Minor หล่ะครับ

ออฟไลน์ Natto1688

• Newbie
  • *
คู่ฟัดกับ BMW M3 น่าจะเป็น AUDI RS 5 นะครับ
ผ่าง...ผมก็หน้าแตกเลยครับ 55 เราก็ฟัง เซลเค้ามาอีกที ยังไงก็ขอบคุณสำหรับข้อมูล นะค้าบบบบ

ถึงคุณ Au NaRaKa ครับ
ขอบคุณนะค้าบสำหรุบข้อมูลเวลา ผมไปโม้จะได้ไม่หน้าแตกครับ หุหุ ที่ไม่ออกตัว ไมเนอร์เชนจ์ เพราะว่า ตอนผมถอยคันนี้มา ไมเนอร์ ยังไม่เอา s5เข้ามาครับ  แต่ก็นึกเสียดายนะคับ ตัวเชนจ์ มันแหล่มจริงๆ

แล้วก็ขอบพระคุณทุกๆ คอมเม้นท์นะครับ

ออฟไลน์ -Anonymous-

• Catch me if you can !!!
จากที่ได้ถามเพื่อนๆใน headlightmag.com ไปตอนนี้ผมได้รถมาเรียบร้อยแล้วนะครับเป็น Audi S5 ครับ คู่ฟัดกับ BMW M3 แล้วผมทำรีวิวเล็กๆ ไว้ใน user voice แล้วนะครับ ถ้าสนใจก็ไปลองชมดูครับ แต่อาจจะไม่ค่อยละเอียดเท่าไหร่นะครับ และรูปก็ใช้แค่ Iphone4 ถ่ายครับ ย้ำนะครับว่า 4 ไม่มี S ครับ 55 ซื้อรถตังค์หมดไม่มีตังค์ซื้อกล้องถ่ายทำรีวิวสวยๆเลยครับ ขอบคุณนะครับ

เอาแค่นี้ไปประกบกับ M3 ก็โดนฉีกสิครับ อิอิ

ไมไม่ออกเป็นตัว Minor หล่ะครับ
โอย ตัวไมเนอสวยเหลือเกินครับ ชอบเดย์ไลท์มาก

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

ผมว่าตัว Minor มันสวยกว่า แต่มันไม่เท่ห์เท่าตัวก่อน minor อะครับผมว่านะ
ยินดีกับรถใหม่ด้วยครับ

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ราคาเท่าไรนะครับ  ;)

ออฟไลน์ rute

ยินดีด้วยครับ...  ;D

ออฟไลน์ Sapooknic

• Jr. Member
  • **
  • Sapooknic
รถสวยมากเลยครับอิจฉา จริงๆ

ออฟไลน์ burutrad

สวยมากครับ a5 นี่คิดๆอยู่ว่าถ้า Audi ทำตลาดจริงจังในบ้านเรานี่คงจะน่าสนใจกว่านี้มากๆเลย

ออฟไลน์ V221

ยินดีกับS5ที่ทั้งสวยทั้งแรงครับ อยากได้RS5แบบนี้มั่งจัง
BMW 750E M SPORT

ตอนสตาร์ทเสียงV8เร้าใจจริงๆ

ป้ายตัวแรง

B&O ชอบๆ

ข้างในเหมือนของคุณNatto1688เลย

ผมก็อยู่ละแวกเดียวกัน ใช้Audiเหมือนกัน เจอกันก็ทักบ้างนะครับ ;D

ออฟไลน์ PM_SW

• Audi A4 B5
รถสวยมากครับ เครื่อง4.2 V8 ตัวนี้กินน้ำมันเท่าไหร่ครับ ผมชอบ AUDI มากๆ ตอนนี้ใช้แค่ A4 ตัวเก่าอยู่เลย   :D

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
อือหือ ยินดีด้วยนะครับ

ทั้งหล่อทั้งแรง  ;D ;D ;D