ผู้เขียน หัวข้อ: คนที่ไปงาน Motor Show/Expo ส่วนใหญ่ในปัจจุบัน เขาไปดูรถหรือดู Pretty (ญ)ครับ  (อ่าน 12813 ครั้ง)

ออฟไลน์ oak_s

• Jr. Member
  • **
ดูพริตตี้ก่อนแล้วค่อยดูรถที่หลังครับ :D เพราะรถจอดอยู่กับที่ แต่พริตตี้เคลื่อนที่ตลอดเวลา 555555555

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ไปดูพริตตี้สิครับ  รถค่อยไปดูที่โชว์รูมได้นี่ เว้นพวกคอนเซ็ปคาร์ค่อยพิจารณาดูตามค่ายอีกที
แต่ระยะหลังมักไปช่วงเย็นๆค่ำๆ วันธรรมดา ไม่ก็เช้าเปิดงานกันไปเลย มันเดินสบายกว่าคนน้อยๆ

ถ้าเลือกได้ก็ช่วงเช้าคนน้อยๆ น้องเขาก็โพสต์ให้ถ่ายได้สบายๆ เราก็ถ่ายบ้างไม่ถ่ายบ้าง ขอบคุณเขา สุภาพๆ
คือมันเป็นสิ่งคู่กันนะ สำหรับผู้ชายที่นอกจากรถ คือ ดูสาว ถ้าไม่ดูเลย นี่ถ้าไม่ใช่พระสงฆ์ ก็คง เป็นเกย์หล่ะ

มันเป็นไปไม่ได้หรอกที่พอมีพริตตี้มา แล้วคุณจะไม่ดูเลย มันเว่อร์เกิน แค่ดูแต่ไม่ชอบ หรือชอบแค่นั้นแหละ

ขนาดผมมีเมียมีลูกแล้ว ถ้าน้องๆเขาออกมาแอคชั่นให้ถ่าย ผมก็สนองน้องเขาสิครับ
บางทีผมมองว่ามันคือมารยาทมากกว่าชอบไม่ชอบนะ

555 ดูแต่ไม่ชอบจริงๆ ละพี่  :D

ออฟไลน์ DArkMaster

• Sr. Member
ดูรถครับ ผมหลงไหลรถมากกว่าผญ.

ออฟไลน์ H.

• Hero Member
สงสัยผมคงต้องบวชแล้วละครับ ดูแต่รถเลย ผมรู้สึกว่ารถมันมีแรงดึงดูดมากกว่าผู้หญิงนะ อย่างว่าผมไม่ได้ไปเดินโชว์รูมบ่อยๆ
H.

ออฟไลน์ SaiXaiZai

• Sr. Member
ผมไปดูรถมากกว่าดูพริตตี้ครับ เพราะส่วนใหญ่ ไปดูกับภรรยา  ;D

แต่เชื่อมั้ย ผมชอบเซลสาวๆมากกว่าพริตตี้ที่แต่งวับๆแวมๆอีกนะ ไม่รู้เป็นไง มันน่าลุ้นน่ามองกว่าน่ะ แหะ แหะ

ถูกใจใช่เลย

ออฟไลน์ hispza

• Full Member
ไปดูทั้งคู่เลยครับ

ออฟไลน์ S6

ดูแล้วลำบากใจ ดูรถยังถ่ายรูปได้ จับได้ ขี่ได้ ซื้อได้ แต่พริตตี้ได้แค่ดูอย่างเดียว ^^'

ออฟไลน์ XL_SiZe

15 นาทีแรก ดูแต่พริตตี้ครับ
ผ่านไป เริ่มเบื่อ ก็เริ่มคล้าย ๆ กันไปหมด  ::)

ต่อจากนั้นก็รถซะส่วนใหญ่ 80/20 %

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ดูแล้วลำบากใจ ดูรถยังถ่ายรูปได้ จับได้ ขี่ได้ ซื้อได้ แต่พริตตี้ได้แค่ดูอย่างเดียว ^^'
ใช่ครับ เอาตังไปเที่ยวดีกว่า