ผู้เขียน หัวข้อ: BMW 630GT พอมีท่านใดทราบไหมครับ ว่า showroom ไหนเหลืออยู่บ้างครับ  (อ่าน 3226 ครั้ง)

ออฟไลน์ ปัน_pun

• Newbie
  • *
พอดี สนใจ BMW X5 G05 ไปลองแล้วมีปัญหาว่าที่บ้านตัวไม่สูงกัน ต้องขึ้นลงลำบาก ไปดู X3 ก็ไม่ค่อยโอเค แต่คิดถึง 630GT แต่เซลล์บอกว่ารถที่ showroom

ฝากทุกท่านดูให้ด้วยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Superpong

• Full Member
X5 รถอาจจะสูงไป แต่ที่X3 ที่ไม่โอเค เป็นอย่างไรนะครับ 

ส่วน 630 เคยเห็นที่ Performance รามอินทรา แต่ไม่แน่ใจว่ายังอยู่ไหม

ออฟไลน์ V221

• Hero Member
ทำไมไม่ดูAudi A7 Sportback ละครับ รถคู่แข่งกัน ท้ายสวยกว่าเยอะด้วย
BMW 750E M SPORT

ออฟไลน์ nett

• Full Member
ได้ยินว่า 630i LCI กำลังจะเปิดตัวนะครับ

• Newbie
  • *
X5 รถอาจจะสูงไป แต่ที่X3 ที่ไม่โอเค เป็นอย่างไรนะครับ 

ส่วน 630 เคยเห็นที่ Performance รามอินทรา แต่ไม่แน่ใจว่ายังอยู่ไหม

ไปลองแล้วช่วง นุ่มไปน่ะครับ

• Newbie
  • *
ทำไมไม่ดูAudi A7 Sportback ละครับ รถคู่แข่งกัน ท้ายสวยกว่าเยอะด้วย

A7 รถเตี้ยไปน่ะครับ คุณแม่นั่งด้วย ลุกนั่งไม่สะดวกครับพี่วี

• Newbie
  • *
ได้ยินว่า 630i LCI กำลังจะเปิดตัวนะครับ

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
ผมเห็นในเพจ fb เริ่มจะโปรโมท teaser ตัว LCI แล้วนะครับ รอดูก่อนครับ
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

• Newbie
  • *
ผมเห็นในเพจ fb เริ่มจะโปรโมท teaser ตัว LCI แล้วนะครับ รอดูก่อนครับ

พอบอกได้ไหมครับว่า FACEBOOK PAGE ไหนครับ

ออฟไลน์ lunacy

• Sr. Member
เห็นในเพจเฟสบุค เด้งมาเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ wsonpee

เซลบอกปลายปี ตัว lci ดูหล่อกว่าเฉี่ยวกว่าครับ แต่โฉมปัจจุบันถ้าหาได้นี่ลดเยอะมากนะครับ

ออฟไลน์ โอมายวาโมะชินเดริว

สเปคบ้านเรานำเข้าจาก Malaysia เป็นรุ่น 630i GT
แถมสเปคมาเลได้ไฟหน้า Laser Light ด้วย
https://www.bmw.com.my/en/all-models/6-series/gran-turismo/2020/bmw-6-series-gran-turismo-models-equipment.html

• Newbie
  • *
สเปคบ้านเรานำเข้าจาก Malaysia เป็นรุ่น 630i GT
แถมสเปคมาเลได้ไฟหน้า Laser Light ด้วย
https://www.bmw.com.my/en/all-models/6-series/gran-turismo/2020/bmw-6-series-gran-turismo-models-equipment.html

ครับคงต้องดูว่า ตอนเปิดตัวจะเป็นแบบไหน

• Newbie
  • *

เครื่อง 630i เป็น mild hybrid

ออฟไลน์ SM.

เห็นบนถนนทีไร เด่นมากๆ

Gunther

• บุคคลทั่วไป
รู้แต่ว่า 630i GT LCI กำลังจะเปิดตัวในงาน motor expo ครั้งนี้

Forty Five

• บุคคลทั่วไป

ไฟหน้า 6GT LCI สวยมากๆ

ออฟไลน์ อีกนิดก็แรง

สักเดือนก่อน เห็นแต่รถ demo ที่ europa ราชพฤกษ ครับ

ออฟไลน์ V221

A7 รถเตี้ยไปน่ะครับ คุณแม่นั่งด้วย ลุกนั่งไม่สะดวกครับพี่วี
ครับ A7จะเตี้ยกว่า ถ้างั้นก็ต้อง6ล่ะครับ แต่ขัดใจตรงท้ายทุกทีเลย
BMW 750E M SPORT

• Newbie
  • *

ครับ A7จะเตี้ยกว่า ถ้างั้นก็ต้อง6ล่ะครับ แต่ขัดใจตรงท้ายทุกทีเลย

ครับก็เสียดาย A7 แต่ก็ต้องเอารถที่เหมาะกับการใช้งานน่ะครับ ขอบคุณครับพี่