ผู้เขียน หัวข้อ: จอง BMW320dไปเเล้วเเต่เริ่มอยากเปลี่ยนเป็น 22Oi ค่ะ  (อ่าน 4930 ครั้ง)

ออฟไลน์ InBkk

• Hero Member
Re: จอง BMW320dไปเเล้วเเต่เริ่มอยากเปลี่ยนเป็น 22Oi ค่ะ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มกราคม 27, 2022, 23:06:16 »
ถ้าถามผม ใจไป 220i แล้ว แนะนำให้เปลี่ยนเลยครับ
ขับหน้า ขับหลัง บลาๆๆๆ สุดท้ายมันก็เป็นความรู้สึกที่ ปรุงแต่ง ขึ้นมาเอง
อย่าลืมว่าเราขับบนถนน ไม่ได้ขับในสนามแข่ง มันอาจจะไม่ได้แตกต่างชัดเจนขนาดนั้น

ออฟไลน์ PP

• Full Member
Re: จอง BMW320dไปเเล้วเเต่เริ่มอยากเปลี่ยนเป็น 22Oi ค่ะ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มกราคม 28, 2022, 08:18:30 »
สวัสดีค่ะทุกท่าน จริงๆเมื่อวานตัดสินใจไปเเล้วนะคะเเต่ตื่นเช้ามาลังเลซะงั้น มนุษย์ป้าเอ๊ยยยย

ใจมันไปทั้งสองคันค่ะ เหมือนกำลังจะเลือกเเฟนระหว่างหนุ่มน้อยน่ารักสดใสกรุบกริบกับหนุ่มใหญ่หล่อภูมิฐาน ตอนนี้กะว่าจะขอฟังธงที่การขับขี่ ก็เลยว่าจะหาศูนย์ที่มีน้องสองให้ลองขับค่ะ ไปลองดูว่ารู้สึกอย่างไรเพราะขาดการเปรียบเทียบอยู่อย่างเดียวระหว่างน้องสองกับน้องสามคือ การทดลองขับน้องสองค่ะ

ต้องขอบคุณทุกท่านมากนะคะที่มาเม้นต์ในเเง่มุมต่างๆ เป็นข้อมูลที่มีประโยชน์มากๆค่ะ เเละหากท่านใดมีศูนย์ที่มีน้องสองให้ลองขับฝากเเนะนำด้วยนะคะ วันนี้จะลองโทรหาตามศูนย์ต่างๆดูด้วยค่ะ  :-X :-X :-X