ผู้เขียน หัวข้อ: // Mazda 3 MY2022 ปรับอุปกรณ์ สีใหม่ Platinum Quartz เตรียมเปิดตัวในไทย ก.พ. //  (อ่าน 5366 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
Mazda 3 MY2022 ปรับอุปกรณ์ เพิ่มสีใหม่ เบจ Platinum Quartz
เตรียมเปิดตัวในไทย กุมภาพันธ์ 2022 นี้ !

อ่านข้อมูลทั้งหมดได้ที่นี่
https://www.headlightmag.com/mazda-3-my2022-coming-thailand/

ออนไลน์ AkE

สีใหม่เค้านี่ อยู่กับ 3 & cx3 พอได้นะครับ แต่กับ cx30 ไม่ได้

ออฟไลน์ O_o"

นอกจากสีตัวถังใหม่แล้ว ออปชั่นอื่นๆมีการปรับเพิ่ม หรือลดอะไรออก บ้างครับ

ออฟไลน์ sudlor_gang

• Sr. Member
cx5 จะ my บ้างมั้ย

ออฟไลน์ TeslaX

อยู่ๆก็กลับมาฮิตนะ ญี่ปุ่นนี่อินดี้จริงๆ

ออฟไลน์ SM.

สีนี้ก็สวยดีนะครับ สมัยนี้ไม่ค่อยเจอแล้ว

ออฟไลน์ kentaonline

• Jr. Member
  • **
เผลอแปปเดียว เปิดตัวมา 4 แล้วเหรอเนี่ย
(เปิดตัว 2018)

สีนี้สวยนะ

ไม่รู้จะกระตุ้นตลาดรถสีทองในไทยได้ไหม ? หายไป เกือบ 10 ปีแล้ว
(สมัยก่อนมีแต่สี บรอนเงิน บรอนทอง / สมัยนี้มีแต่ สี … ขาว)

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
ให้เดาก็คงปรับออพชั่นมาแนวๆ CX-30
ยังไม่มี Stop&Go และ M Hybrid ก็ยังไม่มา
และสีเทานม Polymetal Gray คงจะมีให้เลือกใน 4 ประตูด้วย
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ U9WS

• slower is better
ประกอบไทยก็ปรับสี ปรับออฟชั่น​ได้รัวๆ
หันไปดู cx5 cx8 จากโรงงานมาเลย์​นั้นสิ

cx60 cx80 ขอประกอบไทยนะ

Bornplanet

• บุคคลทั่วไป
คุ้นๆนะครับ สีนี้เคยมีมานานแล้ว…..ในไทย

ออฟไลน์ mr.roadster

• **
อยากให้มีซันรูฟในรุ่นท็อป

:)

ออฟไลน์ ABUSEz

• Sr. Member
ไฟหน้า-ท้ายสวยๆ มาในรุ่นรองๆมั้ยครับ
จริงๆควรจะมาตั้งแต่เปิดตัวแล้ว คนซื้อรุ่นนี้เพราะชอบรถสวย ดูแพง

ถ้ามาตั้งแต่เปิดตัว ผมคงโดนไปแล้ว  ;D

ออฟไลน์ AboveGod

คุ้นๆนะครับ สีนี้เคยมีมานานแล้ว…..ในไทย

ของเก่าผสมแก่ไปหน่อย ของใหม่ผสมให้อ่อนขึ้น

ออฟไลน์ pjs6306

เค้ามีมานานแล้วครับ

ออฟไลน์ mr.roadster

• **
ผมหมายถึงรุ่นท็อปในรุ่นปกติครับ

ไม่ได้หมายถึงรุ่นฉลองครบรอบ100ปี

ผมเขียนไม่ชัดเจนเอง

ต้องขอโทษด้วยครับ

ออฟไลน์ Automotive Innovations

• เตรียมสร้างอนาคต

ไม่นานสิครับ แล้วก็ไม่ใช่ตัวท้อปด้วยครับ
Toyota Camry 2.0G ACV41 2012 MC Black Interior
Mitsubishi Pajero Sport GT-Premium 2WD MY 2017
Ssangyong Stavic SV270  2006
Honda HR-V EL 2016
Toyota Fortuner 2.4V 2WD Big MC 2020
Haval H6 PHEV 2022
Mercedes-Benz C350e Dynamic Plug-in Hybrid 2023