โพลล์

ใช้ได้หรือไม่ได้

ยังใช้ได้อยู่แน่นอน
ใช้ไม่ได้แน่นอน สภาพขนาดนี้

ผู้เขียน หัวข้อ: ไร้สาระ+ นอกเรื่อง คุณคิดว่า iphone เครื่องนี้ยังใช้ได้อยู่มั้ย?  (อ่าน 7297 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoLee

• Hero Member
พรุ่งนี้ จะมา เฉลยนะครับ   ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Fly to dream

รอยล้อรถนี่นา  ;D ;D ;D
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ nuttapatJazz

ใช้ได้ชัวร์ครับ

ถ้าใช้ไม่ได้จะเอามาลงหรออิอิ

;D ;D
Nissan Juke 1.6V '14
Mitsubishi Triton Plus 2.4Benzene 2Dr MT '12
Honda FIT(HK Spec) '13

ออฟไลน์ kritphakhin

ใช้ได้ปกติ ขอเดานะครับ

ออฟไลน์ jones

• Sr. Member
ได้ครับ เอาไปเปลี่ยนหน้ากากหน่อยเปงอันเรียบร้อย :D
ผู้ชายลัลล๊า อิอิอิ

ออฟไลน์ PuppyKak

• Full Member
ได้ครับ ไม่ได้ไม่เอามาให้ทายแน่ ๆ อิอิ

ออฟไลน์ TTL

อันนี้ผมก็เดา ว่าใช่ได้ไม่งั้นจะเอามาลงหรอ แต่ผมดันกดผิดไปกด ใช่ไม่ได้แน่นอน

ป.ล.IPOD TOUCH~ของผม พึ่งตกไปเมื่อ 2 วันก่อนเอง ณ ตอนนี้มันกดปุ่มHOMEไม่ได้แล้ว T_T สรุปว่ากลับย้านเก่าไปแล้ว

ออฟไลน์ zipboy

• Full Member
ผมว่าได้ เพราะรุ่นนี้ มันทน ตายยาก!!!

หนักกว่านี้ เละกว่านี้ ก็เจอมาแล้วครับ

ออฟไลน์ Disk™

• High Society Sallon Gallery
ได้ึครับ :)
User Review : ฟิล์มเซรามิค SolarFX (รีวิวแรกของผมครับ)
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=53654.0

User Review : Remap ECU Toyota Fortuner ที่ ECU Thailand by RPT
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=71384.0

ออฟไลน์ bigglives

• Love Technology
ใช้ได้ชัวร์ แต่อาจจะต้องระวังบาดหน้าหน่อย
Twitter : @bigglive
facebook : facebook.com/bigglive
Website : itcoolgang.com

ออฟไลน์ Northbridge

ขีดจำกัดของอุปกรณ์อิเลกทรอนิกส์จำพวก Semi conductor ในดาต้าชีท ข้อจำกัดมัน ผมเห็นมีแต่อุณหภูมิครับ ไม่มีเรื่องการสั่นสะเทือนหรือแรง G

ผมว่าใช้ได้ชัวร์ ผมเรียนมาแบบนี้ 5555 ผม nerd ครับ  :-[

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
ผมว่าได้ครับ ดูจากบอดี้แล้ว  ;D
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
ใช้ได้แน่นอนครับ

ออฟไลน์ ArcHitECT-C2U

• Newbie
  • *
  • ...ชื่อ ณค แปลกนักหรือไงยะ(ห้ามล้อนะ)..
ใช้ได้แนค่ะ ใช้ รุ่นแรกยิ่งกว่านี้อีกค่ะ แตกกระจาย คุยได้ปกติ
!!!จะเปลี่ยนรถจาก VW นอกจาก Audi แล้วยังมีตัวอื่นให้เลือกไหมคะ!!!(อยากได้เต่าส้มมากๆ)

ออฟไลน์ TnP_PKt

ผมว่าน่าจะใช้ได้ตาม คห.ข้างบนคือถ้าไม่ได้จะเอามาลงเหรอ?แต่ถ้ายังใช้ก็โคตรเทพเลยนะครับ เพราะตอนนี้ของเพื่อนผมทัชเจ้งปลดล็อกไม่ได้ ผมเดาว่าเหงื่อมันน่าจะซึมทนในกรณีกระแทกแต่เจอเหมือนเพื่อนผมแบบนี้ผมยังไง เห้ยยยยยยมันเจ้งได้ไงวะเนี่ย5555555+

ออฟไลน์ 6162002

ขีดจำกัดของอุปกรณ์อิเลกทรอนิกส์จำพวก Semi conductor ในดาต้าชีท ข้อจำกัดมัน ผมเห็นมีแต่อุณหภูมิครับ ไม่มีเรื่องการสั่นสะเทือนหรือแรง G

ผมว่าใช้ได้ชัวร์ ผมเรียนมาแบบนี้ 5555 ผม nerd ครับ  :-[
ตามนั้นเลยครับ :D
โทสับผมก็เคย ปัญหาคือพื้นที่แสดงผลแหว่งไปเกือบครึ่ง แต่มันก็ใช้ได้อยู่แหละ - -

ออฟไลน์ MoLee

คำตอบคือยังใช้ได้อยู่ครับ   อึดจริงๆ 

ออฟไลน์ vellcap

หึหึ
I-Phone ผมตกตึกชั้น 5 แต่มากระแทกกิ่งไม้ชั้น 2 ก่อนตกมาที่สนามหญ้า ยังไม่พังเลยครับ

alzeto

• บุคคลทั่วไป
แล้วอันนี้ใช้ได้หรือเปล่าคะ??

ริงโกะค่ะ